10.0 inch LCD Module HSD100IXN1 1024 * 768 Khung màn hình LCD phù hợp cho khung ảnh kỹ thuật số
Tên thương hiệu: HannStar
Số mẫu: HSD100IXN1-A00
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mẫu:
HSD100IXN1-A00
Kích thước đường chéo:
10,0"
Nghị quyết:
1024(RGB)×768, XGA 128PPI
Khu vực hoạt động:
202.752(W)×152.064(H)mm
Mở viền:
205,8(W)×155,1(H)mm
Kích thước phác thảo:
215,5(W)×166,5(H)×7,9(D)mm
Thời gian đáp ứng:
2,4/5,6(Loại.)(Tr/Td)
Trọng lượng bảng điều khiển:
330g (Điển hình)
Ứng dụng:
Khung ảnh kỹ thuật số
Giao diện tín hiệu:
TTL (1 ch, 6-bit), 60 chân
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
HSD100IXN1-A00Bảng LCDChi tiết sản phẩm:
HannStarLCDMàn hình HSD100IXN1-A00
Thương hiệu bảng điều khiểnHannStar
Mô hình P/NHSD100IXN1-A00
Kích thước đường chéo10.0"
Loại bảnga-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết1024 ((RGB) × 768, XGA 128PPI
Định dạng pixelDải dọc RGB
Khu vực hoạt động202.752 ((W) × 152.064 ((H) mm
Mở Bezel205.8 ((W) × 155.1 ((H) mm
Kích thước phác thảo215.5 ((W) × 166.5 ((H) × 7.9 ((D) mm
Bề mặtLớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H)
Độ sáng250 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản6001 (Typ.) (TM)
góc nhìn75/75/60/70 (loại) ((CR≥10)
Chế độ hiển thịTN, thường màu trắng, truyền
Nhìn tốt nhất6 giờ.
Thời gian phản ứng2.4/5.6 (Loại) (Tr/Td)
Hiển thị màu sắc262K
Loại đèn3S11P WLED, 20K giờ, không lái xe
Tần số60Hz
Màn hình chạmKhông có
Trọng lượng bảng330g (Typ.)
Ứng dụngKhung ảnh số
Giao diện tín hiệuTTL (1 ch, 6-bit), 60 chân
Điện áp đầu vào3.3/9.48/17/-7V (Loại) ((VCC/AVDD/VGH/VGL)
Môi trườngNhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C
HSD100IXN1-A00 Chi tiết về màn hình LCD:
Tùy chọn thanh toán:
Thời hạn thanh toán:
Yêu cầu đặc biệt:
HSD100IXN1-A00Bảng LCD Giao hàng và gói hàng:
10.0 inch LCD Module HSD100IXN1 1024 * 768 Khung màn hình LCD phù hợp cho khung ảnh kỹ thuật số 0
HSD100IXN1-A00 màn hình LCD:
Hành khách vận chuyển hàng hóa LTL đối với các mặt hàng quá lớn:
Tùy chọn vận chuyển nhanh:
Vận chuyển quốc tế:
Các nhà vận chuyển hàng hải:
Vận chuyển hàng hóa nội địa bằng giá cố định:
Chính sách bảo hành màn hình LCD HSD100IXN1-A00:
Thời gian bảo hành:
Thời gian bảo hành cho màn hình LCD HSD100IXN1-A00 là 60 ngày kể từ ngày mua.
Bảo hành bao gồm:
Chuyển đổi hoặc hoàn trả:
Quá trình hoàn trả:
cam kết của chúng tôi:
HSD100IXN1-A00Bảng LCDFAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?HSD100IXN1-A00bằng thẻ tín dụng?
A: Có!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaHSD100IXN1-A00?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?HSD100IXN1-A00?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%