| Số mẫu: | HSD096MS11-B00 |
HannStar 9.6 inch 800 * 600 HSD096MS11-B00 màn hình LCD
HSD096MS11-B00Bảng LCDChi tiết sản phẩm:
| HannStarLCDMàn hình HSD096MS11-B00 | |
|---|---|
| Thương hiệu bảng điều khiển | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD096MS11-B00 |
| Kích thước đường chéo | 9.6" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 600, SVGA 104PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 194.4 ((W) × 145.8 ((H) mm |
| Mở Bezel | 197.4 ((W) × 148.8 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 224 ((H) × 169.2 ((V) × 9.3 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 4501 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 16 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 70/70/45/50 (loại) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | 262K |
| Nguồn ánh sáng | CCFL [2 bộ], 40K giờ, W/O Driver |
| Trọng lượng | 350g (thông thường) |
| Được thiết kế cho | Khung ảnh kỹ thuật số / Trình phát DVD di động |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (1 ch, 6-bit), 20 chân |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |