HSD096MS11-A Ban đầu 9.6 inch 800 * 600 TFT màn hình LCD cho Hannstar
Tên thương hiệu: HannStar
Số mẫu: HSD096MS11-A
TRUNG QUỐC
Tên mẫu:
HSD096MS11-A
Kích thước đường chéo:
9,6"
Nghị quyết:
800(RGB)×600, SVGA 104PPI
Khu vực hoạt động:
194,4(W)×145,8(H)mm
Mở viền:
197,4(W)×148,8(H)mm
Kích thước phác thảo:
224(W)×169,2(H) ×9,3(D) mm
độ sáng:
350 cd/m² (Điển hình)
Cân nặng:
420g (Điển hình)
Được dùng cho:
Khung ảnh kỹ thuật số / Đầu DVD di động
Giao diện tín hiệu:
LVDS (1 ch, 6-bit), 20 chân Đầu nối
Mô tả sản phẩm
HSD096MS11-ABảng LCDChi tiết sản phẩm:
HannStarLCDMàn hình HSD096MS11-A
Thương hiệu bảng điều khiển HannStar
Mô hình P/N HSD096MS11-A
Kích thước đường chéo 9.6"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 800 ((RGB) × 600, SVGA 104PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 194.4 ((W) × 145.8 ((H) mm
Mở Bezel 197.4 ((W) × 148.8 ((H) mm
Kích thước phác thảo 224 ((W) × 169.2 ((H) × 9.3 ((D) mm
Bề mặt Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H)
Độ sáng 350 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 4001 (Typ.) (TM)
góc nhìn 70/70/45/50 (loại)
Chế độ hiển thị TN, thường màu trắng, truyền
Nhìn tốt nhất 6 giờ.
Thời gian phản ứng 25 (Typ.) ((Tr+Td)
Hiển thị màu sắc 262K 70% NTSC
Loại đèn 2 chiếc CCFL, 30k giờ, không lái xe
Tần số 60Hz
Màn hình chạm Không có
Trọng lượng 420g (Dân loại)
Ứng dụng Khung ảnh kỹ thuật số / Trình phát DVD di động
Giao diện tín hiệu LVDS (1 ch, 6-bit), 20 chân
Điện áp đầu vào 3.3V (Typ.)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C
HSD096MS11-A Mô tả màn hình LCD:
HSD096MS11-ABảng LCD Giao hàng và gói hàng:
HSD096MS11-A Ban đầu 9.6 inch 800 * 600 TFT màn hình LCD cho Hannstar 0
HSD096MS11-A Thời gian giao màn hình LCD:
Khi đặt hàng của bạn được đặt, chúng tôi sẽ bắt đầu xử lý nó ngay lập tức trong vòng 3 ngày tới.
Bảo hành màn hình LCD HSD096MS11-A:
HSD096MS11-ABảng LCDFAQ:
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnHSD096MS11-A ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?HSD096MS11-A bằng thẻ tín dụng?
A: Có!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaHSD096MS11-A ?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%