Màn hình LCD TFT 9.0 inch Màn hình LCD 800*480 HSD090IF41-A00 Bảng điều khiển LCD
Tên thương hiệu: HannStar
Số mẫu: HSD090IF41-A00
TRUNG QUỐC
Tên mẫu:
HSD090IF41-A00
Kích thước đường chéo:
9.0"
Nghị quyết:
800(RGB)×480, WVGA 103PPI
Khu vực hoạt động:
196,8(W)×116,88(H) mm
Mở viền:
200,0(W)×119,9(H)mm
Kích thước phác thảo:
211,4(W)×131,7(H)×6,4(D) mm
độ sáng:
350 cd/m² (Điển hình)
Khối:
273/283g (Loại/Tối đa)
Được dùng cho:
Khung ảnh kỹ thuật số / Đầu DVD di động
Loại tín hiệu:
TTL (1 ch, 6 bit), FPC 60 chân
Mô tả sản phẩm
Màn hình LCD TFT 9.0 inch Màn hình LCD 800*480 Màn hình LCD HSD090IF41-A00
HSD090IF41-A00Bảng điều khiển LCDThông tin chi tiết sản phẩm :
HannSaoLCDMàn hình HSD090IF41-A00
thương hiệu bảng điều khiển HannSao
Mô hình P/N HSD090IF41-A00
Kích thước đường chéo 9,0"
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 800(RGB)×480, WVGA 103PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động 196,8(W)×116,88(H) mm
Mở bezel 200,0(W)×119,9(H)mm
Kích thước phác thảo 211,4(W)×131,7(H)×6,4(D) mm
Sự đối đãi Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H)
Độ sáng 350 cd/m2 (Loại.)
Độ tương phản 400 : 1 (Loại.) (TM)
Góc nhìn 60/60/40/60 (Loại.)(CR ≥10)
Phản ứng 20/5 (Typ.)(Tr/Td) ms
Chế độ xem tốt tại 6 giờ
Chế độ làm việc TN, thường trắng, truyền qua
Độ đậm của màu 262K
Đèn nền 1 chiếc CCFL, 40K giờ, Không có trình điều khiển
Khối 273/283g (Loại/Tối đa)
Được dùng cho Khung ảnh kỹ thuật số / Đầu DVD di động
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu TTL (1 ch, 6 bit), FPC 60 chân
Cung cấp điện áp 3,3/9/23,5/-8V (Loại.)(VDD/AVDD/VGH/VGL)
Tối đa.Xếp hạng Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 °C Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 °C
Thông tin hữu ích cho việc lựa chọn màn hình LCD HSD090IF41-A00:
HSD090IF41-A00Bảng điều khiển LCD Vận chuyển và Đóng Gói:
Màn hình LCD TFT 9.0 inch Màn hình LCD 800*480 HSD090IF41-A00 Bảng điều khiển LCD 0
Bao bì màn hình LCD HSD090IF41-A00:
Bao bì carton bên ngoài:
Bao bì xốp bên trong:
Đảm bảo sức mạnh và an toàn:
Giảm thiểu rủi ro vỡ:
Sự hài lòng của khách hàng được đảm bảo:
Bảng điều khiển LCD HSD090IF41-A00 Thông tin vận chuyển :
HSD090IF41-A00Bảng điều khiển LCDCâu hỏi thường gặp :
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ thì khi nào bạn sẽ chuyển hàng cho tôi?HSD090IF41-A00 ?
Hỏi: Làm thế nào để thực hiện thanh toánHSD090IF41-A00?
Trả lời: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaHSD090IF41-A00?
A: Tất nhiên! hàng mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn hàng của tôi khôngHSD090IF41-A00qua thẻ tín dụng?
Đáp: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng thông qua tài khoản Paypal của mình.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%