Màn hình LCD TFT 7.0 inch HSD070I651-F00-0299 Màn hình LCD 480*234
Tên thương hiệu: HannStar
Số mẫu: HSD070I651-F00-0299
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mẫu:
HSD070I651-F00-0299
Kích thước đường chéo:
7.0"
Nghị quyết:
480(RGB)×234 76PPI
Khu vực hoạt động:
154,08(Rộng)×86,58(C) mm
Kích thước phác thảo:
162,6(Rộng)×96,6(Cao)×1,43(Sâu) mm
Độ tương phản:
500:1 (Điển hình) (TM)
Độ sâu kính:
0,50+0,50mm
IC điều khiển:
COG Tích hợp 2 chip nguồn + 1 cổng
Ứng dụng:
Khung ảnh kỹ thuật số / Đầu DVD di động / Điện thoại cửa có hình
Giao diện tín hiệu:
TFT Cụ thể Analog RGB, 26 chân FPC
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Màn hình LCD TFT 7.0 inch
Màn hình LCD HSD070I651-F00-0299
HSD070I651-F00-0299
Mô tả sản phẩm
Màn hình TFT LCD 7.0 inch G104VN01 V1 Màn hình LCD 480*234
HSD070I651-F00-0299Bảng điều khiển LCDThông tin chi tiết sản phẩm :
HannStarMÀN HÌNH LCDMàn hình HSD070I651-F00-0299
thương hiệu bảng điều khiển HannStar
Mô hình P/N HSD070I651-F00-0299
Kích thước đường chéo 7.0"
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD, CELL , FOG
Nghị quyết 480(RGB)×234 76PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động 154,08(Rộng)×86,58(C) mm
Kích thước phác thảo 162,6(Rộng)×96,6(Cao)×1,43(Sâu) mm
độ sáng 0 cd/m²
Độ tương phản 500:1 (Điển hình) (TM)
Góc nhìn 70/70/65/65 (Điển hình)(CR≥10)
Chế độ hiển thị TN, Thường Trắng, Truyền
Xem tốt nhất trên 6 giờ
Thời gian đáp ứng 5/20 (Điển hình)(Tr/Td)
Độ sâu kính 0,50+0,50 mm
truyền qua 8,91% (Điển hình)(với Kính phân cực)
Màu sắc hiển thị Đủ màu 49% NTSC
Loại đèn Không B/L
Màn hình cảm ứng Không có
IC điều khiển COG Tích hợp 2 chip nguồn + 1 cổng
Ứng dụng Khung ảnh kỹ thuật số / Đầu DVD di động / Điện thoại cửa có hình
Giao diện tín hiệu TFT Cụ thể Analog RGB, 26 chân FPC
Điện áp đầu vào 3.3/5/15/-10V (Điển hình)(VCC/AVDD/VGH/VGL)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C;Nhiệt độ bảo quản: -30 ~ 80 °C
alipay
PayPal
Western Union
TT (Chuyển khoản điện báo, còn được gọi là chuyển khoản ngân hàng)
HSD070I651-F00-0299Bảng điều khiển LCDvận chuyển và Đóng Gói:
Màn hình LCD TFT 7.0 inch HSD070I651-F00-0299 Màn hình LCD 480*234 0
Chi tiết đóng gói màn hình LCD HSD070I651-F00-0299:
Thông tin đóng gói:
Bao bì bên ngoài: Thùng cứng
Bao bì bên trong: Bọt bảo vệ
Chính sách hoàn trả màn hình LCD HSD070I651-F00-0299:
HSD070I651-F00-0299Bảng điều khiển LCDCâu hỏi thường gặp:
Hỏi: Tôi sẽ nhận được hàng trong bao lâuHSD070I651-F00-0299 ?
Trả lời: Nói chung, DHL/FEDEX/UPS/TNT sẽ mất từ ​​3 đến 8 ngày để đến tay bạn.
A: Vâng, chúng tôi có thể.xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một số lượng lớnHSD070I651-F00-0299 ?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng của tôi khôngHSD070I651-F00-0299 qua thẻ tín dụng?
Đ: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng thông qua tài khoản Paypal của mình.
Màn hình LCD HSD070I651-F00-0299 Liên hệ:
Thông tin liên hệ:+86 13352789927
Phương thức liên hệ ưu tiên: darian@yongs-hk.com
Địa chỉ email: darian@yongs-hk.com
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%