Màn hình LCD HSD070I651-A00-0299 Hiển thị 7.0 inch 480 * 234 cho đầu DVD di động
Tên thương hiệu: HannStar
Số mẫu: HSD070I651-A00-0299
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Original packaging/conventional packaging box
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Thông tin chi tiết
Place of Origin:
China
Tên mẫu:
HSD070I651-A00-0299
Kích thước đường chéo:
7.0"
Nghị quyết:
480(RGB)×234 76PPI
Khu vực hoạt động:
154,08(Rộng)×86,58(C) mm
Kích thước phác thảo:
162,6(Rộng)×96,6(Cao)×1,69(Sâu) mm
Bề mặt:
Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H)
Độ tương phản:
500:1 (Điển hình) (TM)
IC điều khiển:
COG Tích hợp 3 chip nguồn + 1 chip cổng
Trọng lượng bảng điều khiển:
55,4/58,4g (Điển hình/Tối đa)
Ứng dụng:
Khung ảnh kỹ thuật số / Đầu DVD di động
Supply Ability:
100000 Unit/Units per Month
Làm nổi bật:
HSD070I651-A00-0299
Màn Hình LCD Đầu DVD
Màn Hình LCD Hiển Thị 7.0 Inch
Mô tả sản phẩm
Màn hình LCD 7.0 inch 480*234 HSD070I651-A00-0299 Hiển thị cho đầu DVD di động
HSD070I651-A00-0299Thông tin chi tiết sản phẩm :
HannStarMÀN HÌNH LCDMàn hình HSD070I651-A00-0299
thương hiệu bảng điều khiển HannStar
Mô hình P/N HSD070I651-A00-0299
Kích thước đường chéo 7.0"
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD, CELL , FOG
Nghị quyết 480(RGB)×234 76PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động 154,08(Rộng)×86,58(C) mm
Kích thước phác thảo 162,6(Rộng)×96,6(Cao)×1,69(Sâu) mm
Bề mặt Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H)
độ sáng 0 cd/m²
Độ tương phản 500:1 (Điển hình) (TM)
Góc nhìn 60/60/40/60 (Điển hình)(CR≥10)
Chế độ hiển thị TN, Thường Trắng, Truyền
Xem tốt nhất trên 6 giờ
Thời gian đáp ứng 5/20 (Điển hình)(Tr/Td)
Độ sâu kính 0,63+0,63mm
truyền qua 9,0% (Điển hình)(với Kính phân cực)
Màu sắc hiển thị Đầy đủ màu sắc
Loại đèn Không B/L
Tính thường xuyên 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
IC điều khiển COG Tích hợp 3 chip nguồn + 1 cổng
Trọng lượng bảng điều khiển 55,4/58,4g (Điển hình/Tối đa)
Ứng dụng Khung ảnh kỹ thuật số / Đầu DVD xách tay
Giao diện tín hiệu TFT Cụ thể Analog RGB, 26 chân FPC
Điện áp đầu vào 3.3/5/15/-10V (Điển hình)(VCC/AVDD/VGH/VGL)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 °C ;Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 70 °C
HSD070I651-A00-0299 Thanh toán khi nhận hàng:
Chúng tôi cung cấp nhiều tùy chọn thanh toán để thuận tiện cho bạn:
HSD070I651-A00-0299vận chuyển và Đóng Gói:
Màn hình LCD HSD070I651-A00-0299 Hiển thị 7.0 inch 480 * 234 cho đầu DVD di động 0
HSD070I651-A00-0299 Nhắc Nhở:
HSD070I651-A00-0299 Chính Sách Đổi Trả:
HSD070I651-A00-0299Câu hỏi thường gặp:
Q: Bảo hành của bao lâuHSD070I651-A00-0299 ?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi hoặcder của HannStar HSD070I651-A00-0299?
Hỏi: nếu tôi đặt hàngHSD070I651-A00-0299bây giờ, khi nào bạn sẽ chuyển hàng?
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choHSD070I651-A00-0299?
A: Tất nhiên! Đơn đặt hàng mẫu được chào đón!
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%