| Số mẫu: | HSD050IDW1-A30 |
Mô-đun màn hình LCD 5.0 inch Màn hình LCD TFT 800 * 480 HSD050IDW1-A30
HSD050IDW1-A30Thông tin chi tiết sản phẩm :
| HannStarMÀN HÌNH LCDMàn Hình HSD050IDW1-A30 | |
|---|---|
| thương hiệu bảng điều khiển | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD050IDW1-A30 |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Mở viền | 110,6(Rộng)×67,4(C) mm |
| Đường viền (mm) | 118,5 × 77,55 × 3,7 (H×V×Dài) |
| Sự đối đãi | Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H) |
| độ sáng | 400 cd/m² (Điển hình) |
| Độ tương phản | 600 : 1 (Điển hình) (TM) |
| Góc nhìn | 75/75/60/70 (Điển hình)(CR≥10) |
| Phản ứng | 2/6 (Điển hình)(Tr/Td) ms |
| Xem tốt tại | 6 giờ |
| Chế độ làm việc | TN, Thường Trắng, Truyền |
| Độ đậm của màu | 16,2M |
| đèn nền | 7S2P WLED, 10K giờ, Không cần trình điều khiển |
| Khối | 66.0g (Điển hình) |
| Được dùng cho | Màn hình ô tô / Điều hướng di động / MID UMPC / MP3 PMP / Chơi game |
| Tốc độ làm tươi | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | TTL (1 kênh, 8-bit) , 40 chân FPC |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Điển hình) |
Thông số kỹ thuật HSD050IDW1-A30:
Tình trạng: Mới 100%