| Số mẫu: | HSD050IDW1-A10 |
Màn hình LCD 5.0 inch 800 * 480 HSD050IDW1-A10 Màn hình hiển thị ô tô LCD
HSD050IDW1-A10Thông tin chi tiết sản phẩm :
| HannStarMÀN HÌNH LCDMàn hình HSD050IDW1-A10 | |
|---|---|
| thương hiệu bảng điều khiển | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD050IDW1-A10 |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Mở viền | 110,6(Rộng)×67,4(C) mm |
| Kích thước phác thảo | 118,5(Rộng)×77,55(Cao)×3,7(Sâu) mm |
| Bề mặt | Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H) |
| độ sáng | 400 cd/m² (Điển hình) |
| Độ tương phản | 600:1 (Điển hình) (TM) |
| Góc nhìn | 75/75/60/70 (Điển hình)(CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, Thường Trắng, Truyền |
| Xem tốt nhất trên | 6 giờ |
| Thời gian đáp ứng | 2/6 (Điển hình)(Tr/Td) |
| Màu sắc hiển thị | 16,2M |
| Loại đèn | 7S2P WLED, 10K giờ, Không cần trình điều khiển |
| Tính thường xuyên | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Cân nặng | 66g (Điển hình) |
| Ứng dụng | Màn hình ô tô / Điều hướng di động / MID UMPC / MP3 PMP / Chơi game |
| Giao diện tín hiệu | TTL (1 kênh, 8-bit) , 40 chân FPC |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Điển hình) |