Màn hình LCD AT050TN30 Hiển thị 5.0 inch RGB 480×272 WQVGA 109PPI
Tên thương hiệu: Chimei Innolux
Số mẫu: AT050TN30
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mẫu:
AT050TN30
Kích thước đường chéo:
5.0"
Nghị quyết:
480(RGB)×272, WQVGA 109PPI
Khu vực hoạt động:
110,88(Rộng)×62,832(C) mm
Phác thảo Dim.:
117,7(H)×72,8(V)×1,43(D) mm
Sự đối đãi:
Chống chói
Độ tương phản:
500:1 (Điển hình) (TM)
Thời gian đáp ứng:
15/10 (Điển hình)(Tr/Td)
Cân nặng:
25,0g
được thiết kế cho:
Điều hướng di động / MP3 PMP
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Màn hình LCD WQVGA
Màn hình LCD AT050TN30
AT050TN30
Mô tả sản phẩm
Màn hình LCD 5.0 ​​inch 480*272 Độ phân giải AT050TN30
AT050TN30Thông tin chi tiết sản phẩm :
MÀN HÌNH LCD Chimei Innolux AT050TN30
nhà chế tạo Chimei Innolux
Mô hình P/N AT050TN30
Kích thước đường chéo 5.0"
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD, CELL , FOG
Nghị quyết 480(RGB)×272, WQVGA 109PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động 110,88(Rộng)×62,832(C) mm
Phác thảo Dim. 117,7(H)×72,8(V)×1,43(D) mm
Sự đối đãi Chống chói
độ sáng 0 cd/m²
Độ tương phản 500:1 (Điển hình) (TM)
Xem hướng 6 giờ
Thời gian đáp ứng 15/10 (Điển hình)(Tr/Td)
Góc nhìn 70/70/50/70 (Điển hình)(CR≥10)
Chế độ hoạt động TN, Thường Trắng, Truyền
0,50+0,50 mm 0,50+0,50 mm
truyền 4,66% (Điển hình)(với Kính phân cực)
màu hỗ trợ 16,7 triệu 50% NTSC
Nguồn sáng Không B/L
Cân nặng 25,0g
Được thiết kế cho Điều hướng di động / MP3 PMP
Bảng cảm ứng Không có
Loại giao diện Parallel RGB (1 ch, 8-bit), 40 chân FPC
Nguồn cấp 3.3V (Điển hình)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C;Nhiệt độ bảo quản: -30 ~ 80 °C
AT050TN30 Vận chuyển:
AT050TN30 Nhắc nhở:
AT050TN30vận chuyển và Đóng Gói:
Màn hình LCD AT050TN30 Hiển thị 5.0 inch RGB 480×272 WQVGA 109PPI 0
AT050TN30 Câu hỏi thường gặp:
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaAT050TN30 ?
A: Tất nhiên! Đơn đặt hàng mẫu được chào đón!
A: Vâng, chúng tôi có thể.xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào để thực hiện thanh toán củaAT050TN30 ?
Trả lời: Chúng tôi chấp nhận T / T, Paypal, công đoàn phương Tây.
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một số lượng lớnAT050TN30 ?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
AT050TN30 Liên hệ với chúng tôi:
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%