Bảng điều khiển hiển thị màn hình LCD TFT HSD103JPW2-E21 cho màn hình ô tô
Tên thương hiệu: HannStar
Số mẫu: HSD103JPW2-E21
Trung Quốc
Tên mẫu:
HSD103JPW2-E21
Kích thước đường chéo:
10.3"
Nghị quyết:
1920(RGB)×720 200PPI
Khu vực hoạt động:
243,648(Rộng)×91,368(C) mm
Mở viền:
246,7(Rộng)×94,4(C) mm
Phác thảo Dim.:
260(H)×110(V)×10,6(D) mm
độ sáng:
1385 cd/m² (Điển hình)
Thời gian đáp ứng:
25 (Tối đa)(Tr+Td)
Cân nặng:
281g (Điển hình)
được thiết kế cho:
Độ sáng cao ngoài trời / Màn hình ô tô
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Bảng điều khiển màn hình LCD TFT
Bảng điều khiển màn hình LCD hiển thị ô tô
Mô-đun TFT LCD HSD103JPW2-E21
Mô tả sản phẩm
Mô-đun màn hình LCD TFT HSD103JPW2-E21 cho màn hình ô tô
HSD103JPW2-E21Thông tin chi tiết sản phẩm :
HannStarMÀN HÌNH LCDMàn hình HSD103JPW2-E21
thương hiệu bảng điều khiển HannStar
Mô hình P/N HSD103JPW2-E21
Kích thước đường chéo 10.3"
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1920(RGB)×720 200PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động 243,648(Rộng)×91,368(C) mm
Mở viền 246,7(Rộng)×94,4(C) mm
Phác thảo Dim. 260(H)×110(V)×10,6(D) mm
Sự đối đãi Lớp phủ cứng (3H)
độ sáng 1385 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 1000:1 (Tối thiểu) (TM)
Xem hướng Đối diện
Thời gian đáp ứng 25 (Tối đa)(Tr+Td)
Góc nhìn 85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10)
Chế độ hoạt động IPS Pro, Thường màu đen, Truyền phát
màu hỗ trợ 16,7 triệu 89% NTSC
Nguồn sáng WLED [4 dây] , 20K giờ , Trình điều khiển W/O
Cân nặng 281g (Điển hình)
Được thiết kế cho Độ sáng cao ngoài trời / Màn hình ô tô
Tỷ lệ khung hình 60Hz
Bảng cảm ứng Không có
Loại giao diện LVDS (2 ch, 8-bit) , 60 chân FPC
Nguồn cấp 3.3V (Điển hình)
HSD103JPW2-E21 LƯU Ý:
HSD103JPW2-E21 Thanh toán:
HSD103JPW2-E21vận chuyển và Đóng Gói:
Bảng điều khiển hiển thị màn hình LCD TFT HSD103JPW2-E21 cho màn hình ô tô 0
HSD103JPW2-E21 Vận chuyển:
Xin lưu ý rằng các mặt hàng được mua trong các ngày lễ sẽ được gửi đi vào ngày làm việc tiếp theo.
HSD103JPW2-E21Câu hỏi thường gặp:
Hỏi: Tôi sẽ nhận được hàng trong bao lâuHSD103JPW2-E21 ?
Trả lời: Nói chung, DHL/FEDEX/UPS/TNT sẽ mất từ ​​3 đến 8 ngày để đến tay bạn.
Hỏi: Bảo hành trong bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp bảo hành 90 ngày.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ chuyển hàng choHSD103JPW2-E21 ?
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng của tôi khôngHSD103JPW2-E21qua thẻ tín dụng?
Đ: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng thông qua tài khoản Paypal của mình.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%