HSD103JPW2-F11 Mô-đun màn hình LCD 10,3 inch Bảng điều khiển LCD 1920 * 720
Tên thương hiệu: HannStar
Số mẫu: HSD103JPW2-F11
Trung Quốc
Tên mẫu:
HSD103JPW2-F11
Kích thước đường chéo:
10.3"
Nghị quyết:
1920(RGB)×720 200PPI
Khu vực hoạt động:
243,648(Rộng)×91,368(C) mm
Kích thước phác thảo:
259,8 × 111,1 (H×V×D)
độ sáng:
1000 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản:
1500:1 (Điển hình) (TM)
đèn nền:
9S4P WLED, 30K giờ, Không cần trình điều khiển
Khối:
330g (Điển hình)
Được dùng cho:
Độ sáng cao ngoài trời / Màn hình ô tô
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Mô-đun hiển thị LCD ngoài trời
Mô-đun hiển thị LCD HSD103JPW2-F11
Bảng điều khiển hiển thị LCD HSD103JPW2-F11
Mô tả sản phẩm
Mô-đun màn hình LCD 10,3 inch HSD103JPW2-F11 Bảng điều khiển LCD 1920 * 720
HSD103JPW2-F11Thông tin chi tiết sản phẩm :
HannStarMÀN HÌNH LCDMàn hình HSD103JPW2-F11
thương hiệu bảng điều khiển HannStar
Mô hình P/N HSD103JPW2-F11
Kích thước đường chéo 10.3"
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1920(RGB)×720 200PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động 243,648(Rộng)×91,368(C) mm
Đường viền (mm) 259,8 × 111,1 (H×V×D)
Sự đối đãi Vỏ cứng
độ sáng 1000 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 1500 : 1 (Điển hình) (TM)
Góc nhìn 85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10)
Phản ứng 35 (Tối đa)(Tr+Td) mili giây
Xem tốt tại Đối diện
Chế độ làm việc IPS Pro, Thường màu đen, Truyền phát
Độ đậm của màu 16,7 triệu 75% NTSC
đèn nền 9S4P WLED, 30K giờ, Không có trình điều khiển
Khối 330g (Điển hình)
Được dùng cho Độ sáng cao ngoài trời / Màn hình ô tô
Tốc độ làm tươi 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu LVDS (2 ch, 8-bit) , 50 chân Đầu nối
Cung cấp điện áp 3.3V (Điển hình)
HSD103JPW2-F11 Thanh toán:
HSD103JPW2-F11vận chuyển và Đóng Gói:
HSD103JPW2-F11 Mô-đun màn hình LCD 10,3 inch Bảng điều khiển LCD 1920 * 720 0
Nhắc nhở ấm áp HSD103JPW2-F11:
HSD103JPW2-F11 ĐẢM BẢO VÀ TRẢ LẠI:
HSD103JPW2-F11Câu hỏi thường gặp:
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaHSD103JPW2-F11?
A: Tất nhiên! Đơn đặt hàng mẫu được chào đón!
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiHSD103JPW2-F11?
Hỏi: Bảo hành trong bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp bảo hành 90 ngày.
Hỏi: Làm thế nào để thực hiện thanh toán củaHSD103JPW2-F11?
Trả lời: Chúng tôi chấp nhận T / T, Paypal, công đoàn phương Tây.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%