Màn hình TFT-LCD TM050RDH03-41 Màn hình bảng điều khiển RGB 5.0 inch 800 * 480 40 chân
Tên thương hiệu: TIANMA
Số mẫu: TM050RDH03-41
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Trung Quốc
Tên mẫu:
TM050RDH03-41
Kích thước đường chéo:
5.0"
Nghị quyết:
800(RGB)×480 (WVGA) 188PPI
Khu vực hoạt động:
108 × 64,8 (H×V)
Phác thảo Dim.:
120,7 × 75,8 × 3,1 (H×V×Dài)
độ sáng:
250cd/m² (Điển hình)
Thời gian đáp ứng:
20 (Điển hình)(Tr+Td) mili giây
Góc nhìn:
70/70/50/70 (Điển hình)(CR≥10)
màu hỗ trợ:
16,7 triệu 50% NTSC
được thiết kế cho:
Điều hướng di động công nghiệp MID UMPC MP3 PMP
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Bảng điều khiển hiển thị màn hình LCD RGB
Bảng điều khiển hiển thị màn hình LCD 40 chân
Màn hình LCD TFT TM050RDH03-41
Mô tả sản phẩm
TM050RDH03-41 Màn hình TFT-LCD 5.0inch 800*480 40pin Bảng điều khiển RGB
TM050RDH03-41Thông tin chi tiết sản phẩm :
MÀN HÌNH LCD TIANMA TM050RDH03-41
nhà chế tạo THIÊN MÃ
Tên mẫu TM050RDH03-41
Kích thước màn hình 5,0 inch
Loại màn hình LCM , a-Si TFT-LCD
Số điểm ảnh 800(RGB)×480 (WVGA) 188PPI
Sắp xếp Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động (mm) 108 × 64,8 (H×V)
Đường viền (mm) 120,7 × 75,8 × 3,1 (H×V×Dài)
Diện tích viền (mm) 111,1 × 67,9 (H×V)
Sự đối đãi Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H)
độ sáng 250cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 600 : 1 (Điển hình) (TM)
Góc nhìn 70/70/50/70 (Điển hình)(CR≥10)
Phản ứng 20 (Điển hình)(Tr+Td) mili giây
Xem tốt tại 12 giờ
Chế độ làm việc TN, Thường Trắng, Truyền
Độ đậm của màu 16,7 triệu 50% NTSC
đèn nền 7S2P WLED, 20K giờ, Không cần trình điều khiển
Khối 57.0g (Điển hình)
Được dùng cho Điều hướng di động công nghiệp MID UMPC MP3 PMP
Tốc độ làm tươi 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu Parallel RGB (1 ch, 8-bit), 40 chân FPC
Cung cấp điện áp 3.3V (Điển hình)
tối đa.xếp hạng Nhiệt độ bảo quản: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ vận hành: -20 ~ 70 °C
TM050RDH03-41 Chính sách dịch vụ khách hàng:
Chúng tôi rất sẵn lòng trả lời bất kỳ câu hỏi nào mà bạn có, vui lòng liên hệ với
1: Đơn đặt hàng được xử lý kịp thời sau khi xác minh thanh toán.
TM050RDH03-41 Thanh toán:
TM050RDH03-41 Đóng gói:
TM050RDH03-41Câu hỏi thường gặp:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán hàng hóa của mình khôngTM050RDH03-41bbạn thẻ tín dụng?
Đ: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng thông qua tài khoản Paypal của mình.
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một số lượng lớnTM050RDH03-41?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choTM050RDH03-41?
A: Tất nhiên! Đơn đặt hàng mẫu được chào đón!
Hỏi: Làm thế nào để thực hiện thanh toán choTM050RDH03-41?
Trả lời: Chúng tôi chấp nhận T / T, Paypal, công đoàn phương Tây.
TM050RDH03-41vận chuyển và Đóng Gói:
Màn hình TFT-LCD TM050RDH03-41 Màn hình bảng điều khiển RGB 5.0 inch 800 * 480 40 chân 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%