HSD101JHW1-E00-0220 Mô-đun màn hình LCD TFT 10,1 inch 1280 * 720 gốc
Tên thương hiệu: HannStar
Số mẫu: HSD101JHW1-E00-0220
Trung Quốc
Tên mẫu:
HSD101JHW1-E00-0220
Kích thước đường chéo:
10.1"
Nghị quyết:
1280(RGB)×720, WXGA 144PPI
Khu vực hoạt động:
224,64(Rộng)×126,36(C) mm
Phác thảo Dim.:
233,8(H)×136,4(V) ×1,27(S) mm
Sự đối đãi:
Chói (Haze 0%), Lớp phủ cứng
Thời gian đáp ứng:
25 (Điển hình)(Tr+Td)
Chế độ hoạt động:
HS-IPS Pro, Thường màu đen, Truyền phát
màu hỗ trợ:
262K/16,7M 70% NTSC
được thiết kế cho:
Màn hình ô tô / Khung ảnh kỹ thuật số
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Mô-đun hiển thị LCD TFT
Mô-đun hiển thị LCD TFT 10
1 inch
Mô tả sản phẩm
HSD101JHW1-E00-0220Thông tin chi tiết sản phẩm :
HannStarMÀN HÌNH LCDMàn hình HSD101JHW1-E00-0220
thương hiệu bảng điều khiển HannStar
Mô hình P/N HSD101JHW1-E00-0220
Kích thước đường chéo 10.1"
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD, CELL , COG
Nghị quyết 1280(RGB)×720, WXGA 144PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động 224,64(Rộng)×126,36(C) mm
Phác thảo Dim. 233,8(H)×136,4(V) ×1,27(S) mm
Sự đối đãi Chói (Haze 0%), Lớp phủ cứng
Độ tương phản 1000:1 (Điển hình) (TM)
độ sáng 0 cd/m²
Xem hướng Đối diện
Thời gian đáp ứng 25 (Điển hình)(Tr+Td)
Góc nhìn 85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10)
Chế độ hoạt động HS-IPS Pro, Thường màu đen, Truyền phát
màu hỗ trợ 262K/16,7M 70% NTSC
Nguồn sáng Không B/L
Được thiết kế cho Màn hình ô tô / Khung ảnh kỹ thuật số
Tỷ lệ khung hình 60Hz
Bảng cảm ứng Không có
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C;Nhiệt độ bảo quản: -30 ~ 80 °C
HSD101JHW1-E00-0220 Đây là mô tả sản phẩm dựa trên thông tin được cung cấp:
HSD101JHW1-E00-0220
HSD101JHW1-E00-0220vận chuyển và Đóng Gói:
HSD101JHW1-E00-0220 Mô-đun màn hình LCD TFT 10,1 inch 1280 * 720 gốc 0
HSD101JHW1-E00-0220 Quy cách đóng gói:
HSD101JHW1-E00-0220Câu hỏi thường gặp:
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ chuyển hàng choHSD101JHW1-E00-0220 ?
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng của tôi khôngHSD101JHW1-E00-0220qua thẻ tín dụng?
Đ: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng thông qua tài khoản Paypal của mình.
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một số lượng lớnHSD101JHW1-E00-0220 ?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
Hỏi: Bảo hành trong bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp bảo hành 90 ngày.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%