Bảng điều khiển hiển thị màn hình LCD TFT 6,2 inch HSD062KDW1-E10
Tên thương hiệu: HannStar
Số mẫu: HSD062KDW1-E10
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mẫu:
HSD062KDW1-E10
Kích thước đường chéo:
6.2"
Nghị quyết:
800(RGB)×480, WVGA 150PPI
Khu vực hoạt động:
137,52(Rộng)×77,232(C) mm
Phác thảo Dim.:
155,2(Rộng)×90,2(C) mm
Độ tương phản:
600:1 (Điển hình) (TM)
Thời gian đáp ứng:
2/6 (Điển hình)(Tr/Td)
Chế độ hoạt động:
TN, Thường Trắng, Truyền
Nguồn sáng:
WLED
được thiết kế cho:
Màn hình ô tô
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Bảng điều khiển hiển thị màn hình LCD TFT
Bảng điều khiển hiển thị màn hình LCD 6
2 inch
Mô tả sản phẩm
Bảng hiển thị màn hình LCD TFT 6,2 inch HSD062KDW1-E10
HSD062KDW1-E10Thông tin chi tiết sản phẩm :
HannStarMÀN HÌNH LCDMàn hình HSD062KDW1-E10
thương hiệu bảng điều khiển HannStar
Mô hình P/N HSD062KDW1-E10
Kích thước đường chéo 6.2"
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 800(RGB)×480, WVGA 150PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động 137,52(Rộng)×77,232(C) mm
Phác thảo Dim. 155,2(Rộng)×90,2(C) mm
Sự đối đãi Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H)
độ sáng 1100 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 600:1 (Điển hình) (TM)
Thời gian đáp ứng 2/6 (Điển hình)(Tr/Td)
Góc nhìn 75/75/70/70 (Điển hình)(CR≥10)
Chế độ hoạt động TN, Thường Trắng, Truyền
màu hỗ trợ 262K/16,2M 50% NTSC
Nguồn sáng WLED
Được thiết kế cho Màn hình ô tô
Tỷ lệ khung hình 60Hz
Bảng cảm ứng Không có
Loại giao diện TTL (1 ch, 6/8-bit) , FPC 60 chân
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 80 °C;Nhiệt độ bảo quản: -30 ~ 85 °C
Thanh toán HSD062KDW1-E10:
Giới thiệu:
PayPal:
Liên minh phương Tây:
Chuyển khoản ngân hàng:
Nền tảng ALI Thanh toán:
Phần kết luận:
HSD062KDW1-E10vận chuyển và Đóng Gói:
Bảng điều khiển hiển thị màn hình LCD TFT 6,2 inch HSD062KDW1-E10 0
Giới thiệu:
Vận tải hàng không:
Vận tải đường biển:
Giao thông đường bộ:
Vận tải đường sắt:
Phần kết luận:
HSD062KDW1-E10Câu hỏi thường gặp:
Q: Bảo hành của bao lâuHSD062KDW1-E10?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm cách nào tôi có thể theo dõi đơn đặt hàng của mìnhlỗi củaHannStar HSD062KDW1-E10?
Hỏi: Tôi có thể thanh toán hàng hóa của mình khôngHSD062KDW1-E10bằng thẻ tín dụng ?
Đ: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng thông qua tài khoản Paypal của mình.
Q: Làm thế nào để bạn vận chuyển goo của tôiđsHannStarHSD062KDW1-E10?
Trả lời: Chúng tôi có thể vận chuyển trên toàn thế giới. Thông qua DHL, UPS, Fedex và EMS.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%