Bảng điều khiển màn hình LCD HSD050JDW2-F00 cho màn hình ô tô
Tên thương hiệu: HannStar
Số mẫu: HSD050JDW2-F00
Tên mẫu:
HSD050JDW2-F00
Kích thước đường chéo:
5.0"
Nghị quyết:
800(RGB)×480, WVGA 188PPI
Khu vực hoạt động:
108(W)×64,8(H) mm
Đường viền (mm):
120,6(Rộng)×80(Cao)
chế độ hiển thị:
IPS, Thường Đen, Truyền qua
Thời gian đáp ứng:
22/8 (Tối đa)(Tr+Td)
Màu sắc hiển thị:
16,7 triệu 70% NTSC
Trọng lượng bảng điều khiển:
105/110g (Điển hình/Tối đa)
Ứng dụng:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Bảng điều khiển màn hình LCD hiển thị ô tô
Bảng điều khiển màn hình LCD WVGA 188PPI
Bảng điều khiển màn hình LCD HSD050JDW2-F00
Mô tả sản phẩm
HSD050JDW2-F00Thông tin chi tiết sản phẩm :
HannStarMÀN HÌNH LCDMàn hình HSD050JDW2-F00
thương hiệu bảng điều khiển HannStar
Mô hình P/N HSD050JDW2-F00
Kích thước đường chéo 5.0"
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 800(RGB)×480, WVGA 188PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động 108(W)×64,8(H) mm
Kích thước phác thảo 120,6(W)×80(H) mm
Bề mặt Chống chói
độ sáng 1300 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 800:1 (Tối thiểu) (TM)
Chế độ hiển thị IPS, Thường đen, Truyền
Xem tốt nhất trên Đối diện
Thời gian đáp ứng 22/8 (Tối đa)(Tr+Td)
Màu sắc hiển thị 16,7 triệu 70% NTSC
Loại đèn WLED, 10 nghìn giờ, không cần trình điều khiển
Tính thường xuyên 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Trọng lượng bảng điều khiển 105/110g (Điển hình/Tối đa)
Ứng dụng Màn hình ô tô
Giao diện tín hiệu TTL (1 kênh, 8-bit)
Điện áp đầu vào 3.3V (Điển hình)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C ;Nhiệt độ bảo quản: -40 ~ 90 °C
HSD050JDW2-F00 Chính sách chăm sóc khách hàng:
Chúng tôi rất sẵn lòng trả lời bất kỳ câu hỏi nào mà bạn có, vui lòng liên hệ với
1: Đơn đặt hàng được xử lý kịp thời sau khi xác minh thanh toán.
HSD050JDW2-F00vận chuyển và Đóng Gói:
Bảng điều khiển màn hình LCD HSD050JDW2-F00 cho màn hình ô tô 0
HSD050JDW2-F00 Vận chuyển:
1. Vận chuyển trên toàn thế giới.
2. Đơn đặt hàng sẽ được giao trong vòng 3 ngày làm việc sau khi xác nhận thanh toán của bạn.
3. Các đối tác chuyển phát nhanh lớn: DHL, Fedex, UPS, EMS.
4. Chúng tôi không chịu trách nhiệm về các khoản thuế bổ sung hoặc thuế hải quan.
HSD050JDW2-F00 Trả lại & Thay thế:
2. Sản phẩm phải được trả lại với bao bì gốc và ở trong tình trạng tốt nếu có thể.
HSD050JDW2-F00Câu hỏi thường gặp:
Q: Bảo hành của bao lâuHSD050JDW2-F00 ?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi đơn đặt hàng của tôicủaHannStar HSD050JDW2-F00?
Hỏi: Tôi có thể thanh toán hàng hóa của mình khôngHSD050JDW2-F00bằng thẻ tín dụng ?
Đ: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng thông qua tài khoản Paypal của mình.
Q: Làm thế nào để bạn vận chuyển hàng hóa của tôiHSD050JDW2-F00 ?
Trả lời: Chúng tôi có thể vận chuyển trên toàn thế giới. Thông qua DHL, UPS, Fedex và EMS.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%