Bảng điều khiển mô-đun màn hình LCD TFT 19 inch 1280 * 1024 86PPI LQ190E1LW61
Tên thương hiệu: SHARP
Số mẫu: LQ190E1LW61
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Trung Quốc
Tên mẫu:
LQ190E1LW61
Kích thước đường chéo:
19.0"
Nghị quyết:
1280(RGB)×1024SXGA 86PPI
Khu vực hoạt động:
376,32(H)×301,056(V) mm
Đường viền (mm):
396(H)×323,6(V)×12(D) mm
độ sáng:
470(Điển hình)(cd/m²)
Độ tương phản:
1500 : 1 (Tối thiểu) (TM)
Góc nhìn:
85/85/85/85 (Tối thiểu)(CR≥10)
Số màu:
16,7M , 90% NTSC
Được dùng cho:
chơi game
Mô tả sản phẩm
LQ190E1LW61Thông tin chi tiết sản phẩm :
MÀN HÌNH LCD SHARP LQ190E1LW61
Thương hiệu SẮC
Tên mẫu LQ190E1LW61
Kích thước đường chéo 19,0 inch
loại màn hình LCM, a-Si TFT-LCD
Nghị quyết 1280(RGB)×1024SXGA 86PPI
Cấu hình điểm ảnh Sọc dọc RGB
kích thước hiển thị 376,32(H)×301,056(V) mm
Đường viền (mm) 396(H)×323,6(V)×12(D) mm
Sự đối đãi Chống lóa (Haze 3%), Lớp phủ cứng (2H)
độ sáng 470 (Điển hình)
Sự tương phản 1500 : 1 (Điển hình) [Truyền]
chế độ quang học ASV, Thường đen, Transflective
Góc nhìn 85/85/85/85 (Tối thiểu)(CR≥10)
thời gian đáp ứng 35 (Điển hình)(Tr+Td) mili giây
Số màu 16,7M , 90% NTSC
loại đèn nền WLED, 50K giờ, với trình điều khiển LED
trọng lượng bảng điều khiển 1.30Kg (Tối đa)
Tốc độ làm tươi 60Hz
chức năng cảm ứng không chạm
Được dùng cho chơi game
Loại tín hiệu LVDS (2 ch, 8-bit) , 30 chân , thiết bị đầu cuối
Cung cấp hiệu điện thế 5.0V (Điển hình)
Xếp hạng tối đa Hoạt động: 0 ~ 60 °C ;Bảo quản: -25 ~ 60°C
LQ190E1LW61 Chính sách dịch vụ khách hàng:
Chúng tôi rất sẵn lòng trả lời bất kỳ câu hỏi nào mà bạn có, vui lòng liên hệ với
1: Đơn đặt hàng được xử lý kịp thời sau khi xác minh thanh toán.
LQ190E1LW61 Bộ sản phẩm bao gồm:
1 bảng điều khiển màn hình LCD
LQ190E1LW61lô hàng
Bảng điều khiển sẽ được kiểm tra và kiểm tra 100% trước khi giao hàng.
Người mua chịu trách nhiệm về phí thuế hải quan.
LQ190E1LW61 Trở lại & Hoàn tiền:
Vui lòng đọc mô tả mặt hàng và kiểm tra hình ảnh cẩn thận trước khi đấu thầu.
Câu hỏi thường gặp về LQ190E1LW61:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLQ190E1LW61 ?
Hỏi: Tôi sẽ nhận được hàng trong bao lâuLQ190E1LW61?
Trả lời: Nói chung, DHL/FEDEX/UPS/TNT sẽ mất từ ​​3 đến 8 ngày để đến tay bạn.
Hỏi: Làm thế nào để thực hiện thanh toán củaLQ190E1LW61 ?
Trả lời: Chúng tôi chấp nhận T / T, Paypal, công đoàn phương Tây.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng của tôi khôngLQ190E1LW61 qua thẻ tín dụng?
Đ: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng thông qua tài khoản Paypal của mình.
LQ190E1LW61vận chuyển và Đóng Gói:
Bảng điều khiển mô-đun màn hình LCD TFT 19 inch 1280 * 1024 86PPI LQ190E1LW61 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%