Mô-đun màn hình LCD 1920 * 1080 Bảng điều khiển màn hình LCD 15,6 inch LQ156D1JW31
Tên thương hiệu: SHARP
Số mẫu: LQ156M1JW31
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Trung Quốc
Tên mẫu:
LQ156M1JW31
Kích thước đường chéo:
15,6"
Nghị quyết:
1920(RGB)×1080 FHD 141PPI
Khu vực hoạt động:
344,16(Rộng)×193,59(C) mm
Đường viền (mm):
351,9(H)×220,2(V)×2,8(D) mm
độ sáng:
400 (Điển hình)(cd/m²)
Độ tương phản:
1000: 1 (Tối thiểu) (TM)
Góc nhìn:
89/89/89/89 (Điển hình) (CR≥10)
thời gian phản ứng:
30 (Điển hình)(Tr+Td)
Được dùng cho:
Công nghiệp
Mô tả sản phẩm
LQ156M1JW31Thông tin chi tiết sản phẩm :
MÀN HÌNH LCD SHARP LQ156M1JW31
Thương hiệu SẮC
Tên mẫu LQ156M1JW31
Kích thước đường chéo 15,6 inch
loại màn hình Oxit TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1920(RGB)×1080 FHD 141PPI
Cấu hình điểm ảnh Sọc dọc RGB
kích thước hiển thị 344,16(Rộng)×193,59(C) mm
Phác thảo Dim. 351,9(H)×220,2(V)×2,8(D) mm
Sự đối đãi Chống lóa (Haze 25%), Lớp phủ cứng (3H)
độ sáng 400 (Điển hình)
sự tương phản 1000:1 (Điển hình)
Góc nhìn 89/89/89/89 (Điển hình) (CR≥10)
Chế độ hoạt động Chế độ mới2, Thường là màu đen, Truyền phát
Số màu 16,7 triệu , 71% NTSC
Thời gian phản ứng 30 (Điển hình)(Tr+Td)
loại đèn nền WLED, 15K giờ, với trình điều khiển LED
Tốc độ làm tươi 60Hz
kiểu dáng Mỏng (PCBA Phẳng, T≤3.2mm)
chức năng cảm ứng không chạm
Được thiết kế cho máy tính xách tay chơi game
Tín hiệu eDP (2 Làn) , eDP1.3 , HBR1 (2.7G/làn) , 30 chân Đầu nối
Nguồn cấp 3.3V (Điển hình)
Môi trường Hoạt động: 0 ~ 50°C ;Bảo quản: -25 ~ 60°C
LQ156M1JW31 Chính sách dịch vụ khách hàng:
Chúng tôi rất sẵn lòng trả lời bất kỳ câu hỏi nào mà bạn có, vui lòng liên hệ với
1: Đơn đặt hàng được xử lý kịp thời sau khi xác minh thanh toán.
LQ156M1JW31 Thanh toán:
1. Chúng tôi chấp nhận Paypal
3. Nếu bạn có bất kỳ vấn đề gì về thanh toán, vui lòng liên hệ với chúng tôi.
LQ156M1JW31 Nhắc Nhở Ấm Áp:
LQ156M1JW31 Mô tả:
Số 1: Về thông tin thanh toán
Chúng tôi chấp nhận dịch vụ ký quỹ.
Số 2: Về Thuế hải quan & Phí xử lý:
Số 3: Về thông tin vận chuyển:
Chúng tôi sẽ gửi các mặt hàng của bạn trong vòng 1-5 ngày làm việc sau khi thanh toán bị xóa.
Câu hỏi thường gặp về LQ156M1JW31:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán hàng hóa của mình khôngLQ156M1JW31 bằng thẻ tín dụng ?
Đ: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng thông qua tài khoản Paypal của mình.
Q: Làm thế nào để bạn vận chuyển tốt của tôiSSẮCLQ156M1JW31 ?
Trả lời: Chúng tôi có thể vận chuyển trên toàn thế giới. Thông qua DHL, UPS, Fedex và EMS.
Hỏi: Bạn là nhà máy hay công ty thương mại?
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần số lượng lớn LQ156M1JW31 không ?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
LQ156M1JW31vận chuyển và Đóng Gói:
Mô-đun màn hình LCD 1920 * 1080 Bảng điều khiển màn hình LCD 15,6 inch LQ156D1JW31 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%