Bảng mô-đun hiển thị màn hình LCD TFT công nghiệp 15 inch 1024 * 768 LQ150X1LX91
Tên thương hiệu: SHARP
Số mẫu: LQ150X1LX91
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Trung Quốc
Tên mẫu:
LQ150X1LX91
Kích thước đường chéo:
15.0"
Nghị quyết:
1024(RGB)*768[XGA] 85PPI
Khu vực hoạt động:
304,128 * 228,096 mm (C*V)
Đường viền (mm):
326,5 * 253,5 * 10,1 mm (H*V*D)
độ sáng:
300 (Điển hình)(cd/m²)
Độ tương phản:
1500 : 1 (Tối thiểu) (TM)
Góc nhìn:
85/85/85/85 (Điển hình) (CR≥10)
thời gian phản ứng:
35 (Điển hình)(Tr+Td)
Được dùng cho:
Công nghiệp
Mô tả sản phẩm
LQ150X1LX91Thông tin chi tiết sản phẩm :
MÀN HÌNH LCD SHARP LQ150X1LX91
Thương hiệu SẮC
Tên mẫu LQ150X1LX91
Kích thước đường chéo 15,0 inch
loại màn hình LCM, a-Si TFT-LCD
Nghị quyết 1024(RGB)×768[XGA] 85PPI
Cấu hình điểm ảnh Sọc dọc RGB
kích thước hiển thị 304,128 × 228,096 mm (H×V)
Mở viền 307,4 × 231,3 mm (C×D)
Kích thước phác thảo 326,5 × 253,5 × 10,1 mm (CxVxD)
Bề mặt Chống lóa (Haze 3%), Lớp phủ cứng (3H)
độ sáng 300 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 1500:1 (Điển hình)
Góc nhìn 85/85/85/85 (Điển hình) (CR≥10)
Chế độ hiển thị ASV, Thường Đen, Truyền
Số màu 262K/16,2M , 70% NTSC
Thời gian phản ứng 35 (Điển hình)(Tr+Td)
loại đèn nền WLED, 30K giờ, với trình điều khiển LED
Tốc độ làm tươi 60Hz
Ứng dụng Công nghiệp
chức năng cảm ứng không chạm
Trọng lượng bảng điều khiển 1,11kg (Tối đa)
Giao diện tín hiệu LVDS (1 ch,8-bit), thiết bị đầu cuối, 20 chân
Điện áp đầu vào 3.3V (Điển hình)
Môi trường Nhiệt độ bảo quản: -25 ~ 70 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C
LQ150X1LX91 Chính sách dịch vụ khách hàng:
Chúng tôi rất sẵn lòng trả lời bất kỳ câu hỏi nào mà bạn có, vui lòng liên hệ với
1: Đơn đặt hàng được xử lý kịp thời sau khi xác minh thanh toán.
LQ150X1LX91
1. Chúng tôi chấp nhận Paypal
3. Nếu bạn có bất kỳ vấn đề gì về thanh toán, vui lòng liên hệ với chúng tôi.
LQ150X1LX91 Nhắc Nhở Ấm Áp:
LQ150X1LX91 Về Thuế hải quan & Phí xử lý:
Câu hỏi thường gặp về LQ150X1LX91:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán hàng hóa của mình khôngLQ150X1LX91bbạn thẻ tín dụng?
Đ: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng thông qua tài khoản Paypal của mình.
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một số lượng lớnLQ150X1LX91?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choLQ150X1LX91?
A: Tất nhiên! Đơn đặt hàng mẫu được chào đón!
Hỏi: Làm thế nào để thực hiện thanh toán choLQ150X1LX91?
Trả lời: Chúng tôi chấp nhận T / T, Paypal, công đoàn phương Tây.
LQ150X1LX91vận chuyển và Đóng Gói:
Bảng mô-đun hiển thị màn hình LCD TFT công nghiệp 15 inch 1024 * 768 LQ150X1LX91 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%