Mới Ban Đầu 5.0 inch IPS TFT LCD Module Bảng Điều Khiển HSD050JDW2-E00
Tên thương hiệu: HannStar
Số mẫu: HSD050JDW2-E00
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mẫu:
HSD050JDW2-E00
Kích thước đường chéo:
5.0"
Nghị quyết:
800(RGB)×480, WVGA 188PPI
Khu vực hoạt động:
108(W)×64,8(H) mm
Đường viền (mm):
120,6(Rộng)×80(Cao)
độ sáng:
1300 (Điển hình)(cd/m²)
Độ tương phản:
800 : 1 (Tối thiểu) (TM)
Chế độ làm việc:
IPS, Thường Đen, Truyền qua
Khối:
105/110g (Điển hình/Tối đa)
Được dùng cho:
Màn hình ô tô
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
HSD050JDW2-E00Thông tin chi tiết sản phẩm :
HannStarMÀN HÌNH LCDMàn hình HSD050JDW2-E00
thương hiệu bảng điều khiển HannStar
Mô hình P/N HSD050JDW2-E00
Kích thước đường chéo 5.0"
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 800(RGB)×480, WVGA 188PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động 108(W)×64,8(H) mm
Kích thước phác thảo 120,6(W)×80(H) mm
Bề mặt Chống chói
độ sáng 1300 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 800:1 (Tối thiểu) (TM)
Chế độ hiển thị IPS, Thường đen, Truyền
Xem tốt nhất trên Đối diện
Thời gian đáp ứng 22/8 (Tối đa)(Tr+Td)ms
Màu sắc hiển thị 16,7 triệu 70% NTSC
Loại đèn WLED, 10 nghìn giờ, không cần trình điều khiển
Tính thường xuyên 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Trọng lượng bảng điều khiển 105/110g (Điển hình/Tối đa)
Ứng dụng Màn hình ô tô
Giao diện tín hiệu LVDS (1 ch, 8-bit) + SPI
Điện áp đầu vào 3.3V (Điển hình)
Môi trường Nhiệt độ bảo quản: -40 ~ 90 °C Nhiệt độ vận hành: -30 ~ 85 °C
HSD050JDW2-E00 Thanh toán:
1. Chúng tôi chấp nhận Paypal
3. Nếu bạn có bất kỳ vấn đề gì về thanh toán, vui lòng liên hệ với chúng tôi.
HSD050JDW2-E00vận chuyển và Đóng Gói:
Mới Ban Đầu 5.0 inch IPS TFT LCD Module Bảng Điều Khiển HSD050JDW2-E00 0
Nhắc nhở ấm áp HSD050JDW2-E00:
HSD050JDW2-E00 Về Thuế hải quan & Phí xử lý:
HSD050JDW2-E00Câu hỏi thường gặp:
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaHSD050JDW2-E00 ?
A: Tất nhiên! Đơn đặt hàng mẫu được chào đón!
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một số lượng lớnHSD050JDW2-E00?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
Hỏi: Tôi sẽ nhận được hàng trong bao lâuHSD050JDW2-E00?
Trả lời: Nói chung, DHL/FEDEX/UPS/TNT sẽ mất từ ​​3 đến 8 ngày để đến tay bạn.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng của tôi khôngHSD050JDW2-E00qua thẻ tín dụng?
Đ: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng thông qua tài khoản Paypal của mình.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%