Bảng điều khiển màn hình LCD 15,0 inch 1024 * 768 hoàn toàn mới LTM150XH-L01
Tên thương hiệu: Samsung
Số mẫu: LTM150XH-L01
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mẫu:
LTM150XH-L01
Kích thước đường chéo:
15.0"
Nghị quyết:
1024(RGB)×768, XGA 85PPI
Khu vực hoạt động:
304.128(Rộng)×228.096(Cao) mm
Mở viền:
307,2(Rộng)×231,1(C) mm
Kích thước phác thảo:
331,6(W)×254,8(H) ×13(S) mm
độ sáng:
250 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản:
300:1 (Điển hình) (TM)
Trọng lượng bảng điều khiển:
1.35Kg (Tối đa)
Ứng dụng:
Màn hình máy tính để bàn
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
LTM150XH-L01Thông tin chi tiết sản phẩm :
SAMSUNGMÀN HÌNH LCDMàn Hình LTM150XH-L01
Thương hiệu SAMSUNG
Mô hình P/N LTM150XH-L01
Kích thước đường chéo 15.0"
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1024(RGB)×768, XGA 85PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động 304.128(Rộng)×228.096(Cao) mm
Mở viền 307,2(Rộng)×231,1(C) mm
Kích thước phác thảo 331,6(W)×254,8(H) ×13(S) mm
Bề mặt Chống lóa (Haze 25%), Lớp phủ cứng (3H)
độ sáng 250 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 300:1 (Điển hình) (TM)
Góc nhìn 70/70/55/65 (Điển hình)(CR≥10)
Chế độ hiển thị TN, Thường Trắng, Truyền
Xem tốt nhất trên 6 giờ
Thời gian đáp ứng 5/20 (Điển hình)(Tr/Td)
Màu sắc hiển thị 16,2 triệu 65% NTSC
Loại đèn 4 chiếc CCFL, 35 nghìn giờ, không cần trình điều khiển
Tính thường xuyên 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Trọng lượng bảng điều khiển 1.35Kg (Tối đa)
Ứng dụng Màn hình máy tính để bàn
Giao diện tín hiệu LVDS (1 ch, 8-bit) , 20 chân Đầu nối
Điện áp đầu vào 3.3V (Điển hình)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C;Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C
LTM150XH-L01 Thông tin hữu ích:
- Chúng tôi cung cấp nhiều loại màn hình LCD, màn hình cảm ứng, biến tần và các phụ kiện khác.
- Vui lòng xác nhận với chúng tôi trước khi mua nếu bạn chỉ cần sản phẩm mới 100%.
LTM150XH-L01vận chuyển và Đóng Gói:
Bảng điều khiển màn hình LCD 15,0 inch 1024 * 768 hoàn toàn mới LTM150XH-L01 0
LTM150XH-L01 Về Vận Chuyển:
Chúng tôi sẽ kiểm tra chúng một cách nghiêm ngặt trước khi vận chuyển.
LTM150XH-L01 Trở lại:
2. Sản phẩm này đi kèm với Đảm bảo hoàn tiền trong 60 ngày.
3. Đối với tất cả các sản phẩm trả lại, vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết địa chỉ trả lại.
Câu hỏi thường gặp về LTM150XH-L01:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán hàng hóa của mình khôngLTM150XH-L01bằng thẻ tín dụng ?
Đ: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng thông qua tài khoản Paypal của mình.
Q: Làm thế nào để bạn vận chuyển đi của tôiodsSAMSUNGLTM150XH-L01?
A: Vâng, chúng tôi có thể.xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Warra kéo dài bao lâu?nty củaSamsung LTM150XH-L01?
A: 90 ngày bảo hành.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%