Màn hình LCD TFT 12,3 inch HSD123JPW2-C00 Màn hình LCD 1920 * 720 cho màn hình ô tô
Tên thương hiệu: HannStar
Số mẫu: HSD123JPW2-C00
Trung Quốc
Tên mẫu:
HSD123JPW2-C00
Kích thước đường chéo:
12.3"
Nghị quyết:
1920(RGB)×720 167PPI
Khu vực hoạt động:
292,032(Rộng)×109,512(C) mm
Mở viền:
294,8(Rộng)×112,1(C) mm
Kích thước phác thảo:
308,1(Rộng)×130(H)×15,6(Sâu) mm
độ sáng:
850 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản:
1000:1 (Điển hình) (TM)
Trọng lượng bảng điều khiển:
520g (Điển hình)
Ứng dụng:
Màn hình ô tô
Mô tả sản phẩm
HSD123JPW2-C00Thông tin chi tiết sản phẩm :
HannStarMÀN HÌNH LCDMàn hình HSD123JPW2-C00
thương hiệu bảng điều khiển HannStar
Mô hình P/N HSD123JPW2-C00
Kích thước đường chéo 12.3"
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1920(RGB)×720 167PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động 292,032(Rộng)×109,512(C) mm
Mở viền 294,8(Rộng)×112,1(C) mm
Kích thước phác thảo 308,1(Rộng)×130(H)×15,6(Sâu) mm
Bề mặt Chống chói
độ sáng 850 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 1000:1 (Điển hình) (TM)
Góc nhìn 85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10)
Chế độ hiển thị IPS Pro, Thường màu đen, Truyền phát
Xem tốt nhất trên Đối diện
Thời gian đáp ứng 14/16 (Điển hình)(Tr/Td)
Màu sắc hiển thị 16,7M 100% sRGB
Loại đèn 11S4P WLED, 30K giờ, Không cần trình điều khiển
Tính thường xuyên 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Trọng lượng bảng điều khiển 520g (Điển hình)
Ứng dụng Màn hình ô tô
Giao diện tín hiệu LVDS (2 ch, 8-bit) , 50 chân Đầu nối
Điện áp đầu vào 3.3V (Điển hình)
Mô tả HSD123JPW2-C00:
1. Linh kiện thay thế màn hình LCD cảm ứng chất lượng cao nhất.
2. Giá cả hợp lý và cạnh tranh.
4. Mỗi bộ phận lắp ráp đều được kiểm tra trước khi vận chuyển và hoạt động 100%;
HSD123JPW2-C00vận chuyển và Đóng Gói:
Màn hình LCD TFT 12,3 inch HSD123JPW2-C00 Màn hình LCD 1920 * 720 cho màn hình ô tô 0
HSD123JPW2-C00 Về Vận Chuyển:
- Vui lòng cung cấp tên đầy đủ của người nhận hàng và địa chỉ chi tiết để vận chuyển.
Trả hàng & Hoàn tiền HSD123JPW2-C00:
Vui lòng đọc mô tả mặt hàng và kiểm tra hình ảnh cẩn thận trước khi đấu thầu.
Các mặt hàng trả lại phải có tất cả bao bì gốc và trong tình trạng tốt.
HSD123JPW2-C00Câu hỏi thường gặp:
Hỏi: Tôi có thể trả goo của mình khôngđSHannStar HSD123JPW2-C00bằng thẻ tín dụng ?
Đ: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng thông qua tài khoản Paypal của mình.
Q: Làm thế nào để bạn vận chuyển hàng hóa của tôiHSD123JPW2-C00?
Hỏi: Tôi không tìm thấy màn hình LCD mà tôi đang tìm kiếm trên trang web, tôi nên làm gì?
Hỏi: chuyện gì đã xảy ran nếu HannStar HSD123JPW2-C00Tôi nhận được không thể làm việc?
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%