Màn hình LCD 12,3 inch 1920*720 HSD123JPW3-A13 Bộ phận hiển thị màn hình
Tên thương hiệu: HannStar
Số mẫu: HSD123JPW3-A13
Trung Quốc
Tên mẫu:
HSD123JPW3-A13
Kích thước đường chéo:
12.3"
Nghị quyết:
1920(RGB)×720 167PPI
Khu vực hoạt động:
292,032(Rộng)×109,512(C) mm
Kích thước phác thảo:
302(W)×125,4(H)×14,2(S) mm
độ sáng:
850 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản:
1500:1 (Điển hình) (TM)
Thời gian đáp ứng:
25 (Điển hình)(Tr+Td)
Trọng lượng bảng điều khiển:
345/378g (Điển hình/Tối đa)
Ứng dụng:
Độ sáng cao ngoài trời / Màn hình ô tô
Mô tả sản phẩm
HSD123JPW3-A13Thông tin chi tiết sản phẩm :
HannStarMÀN HÌNH LCDMàn hình HSD123JPW3-A13
thương hiệu bảng điều khiển HannStar
Mô hình P/N HSD123JPW3-A13
Kích thước đường chéo 12.3"
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1920(RGB)×720 167PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động 292,032(Rộng)×109,512(C) mm
Kích thước phác thảo 302(W)×125,4(H)×14,2(S) mm
Bề mặt Chói (Haze 0%), Lớp phủ cứng
độ sáng 850 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 1500:1 (Điển hình) (TM)
Góc nhìn 85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10)
Chế độ hiển thị IPS Pro, Thường màu đen, Truyền phát
Xem tốt nhất trên Đối diện
Thời gian đáp ứng 25 (Điển hình)(Tr+Td)
Màu sắc hiển thị 16,7 triệu 75% NTSC
Loại đèn 11S4P WLED, 30K giờ, Không cần trình điều khiển
Tính thường xuyên 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Trọng lượng bảng điều khiển 345/378g (Điển hình/Tối đa)
Ứng dụng Độ sáng cao ngoài trời / Màn hình ô tô
Giao diện tín hiệu LVDS (2 ch, 8-bit) , 50 chân Đầu nối
Điện áp đầu vào 3.3V (Điển hình)
HSD123JPW3-A13 Điều khoản thanh toán:
Chúng tôi thích PayPal hơn.Và chúng tôi chấp nhận Chuyển khoản, Ký quỹ.
HSD123JPW3-A13vận chuyển và Đóng Gói:
Màn hình LCD 12,3 inch 1920*720 HSD123JPW3-A13 Bộ phận hiển thị màn hình 0
HSD123JPW3-A13 Điều kiện vận chuyển:
3. Chúng tôi gửi nó trong một ngày bằng DHL 1-3 ngày sẽ đến nơi bạn!
ĐIỀU KHOẢN BÁN HÀNG HSD123JPW3-A13:
Câu hỏi thường gặp về HSD123JPW3-A13:
Q: Bảo hành của bao lâuHSD123JPW3-A13?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một số lượng lớnHSD123JPW3-13?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiHSD123JPW3-A13?
Hỏi: nếu tôi đặt hàngHSD123JPW3-A13bây giờ, khi nào bạn sẽ chuyển hàng?
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%