| Số mẫu: | HSD080JHW3-A11 |
8.0 inch 1280*720 HSD080JHW3-A11 màn hình tft màn hình LCD bảng điều khiển màn hình LCD tft
HSD080JHW3-A11Thông tin chi tiết sản phẩm :
| HannStarMÀN HÌNH LCDMàn hình HSD080JHW3-A11 | |
|---|---|
| thương hiệu bảng điều khiển | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD080JHW3-A11 |
| Kích thước đường chéo | 8.0" |
| Loại bảng điều khiển | a-Si TFT-LCD |
| Nghị quyết | 1280(RGB)×720, WXGA 184PPI |
| Định dạng pixel | Sọc dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 176,64(Rộng)×99,36(C) mm |
| độ sáng | 1000 cd/m² (Điển hình) |
| Độ tương phản | 800:1 (Điển hình) (TM) |
| Xem hướng | Đối diện |
| Thời gian đáp ứng | 17/18 (Điển hình)(Tr/Td) |
| Góc nhìn | 85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | IPS Pro, Thường màu đen, Truyền phát |
| màu hỗ trợ | 262K/16,7M |
| Nguồn sáng | Trình điều khiển WLED, W/O |
| Được thiết kế cho | Độ sáng cao ngoài trời / Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (1 ch, 6/8-bit) |
HSD080JHW3-A11 LƯU Ý:
HSD080JHW3-A11vận chuyển và Đóng Gói:
HSD080JHW3-A11 Vận chuyển:
1. Chúng tôi sẽ kiểm tra nghiêm ngặt trước khi giao hàng.
5. Vui lòng xác nhận với chúng tôi trước khi mua nếu bạn cần hàng mới 100%.