LQ150X1LGN2A 15.0 inch 1024*768 85 PPI TFT LCD cho Sharp
Tên thương hiệu: SHARP
Số mẫu: LQ150X1LGN2A
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Trung Quốc
Tên mẫu:
LQ150X1LGN2A
Kích thước đường chéo:
15.0"
Nghị quyết:
1024(RGB)×768[XGA] 85PPI
Khu vực hoạt động:
304,128 × 228,096 mm (H×V)
Kích thước phác thảo:
326(H)×252(V)×11,5(D) mm
Góc nhìn:
60/60/45/55 (Điển hình) (CR≥10)
độ sáng:
260cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản:
350:1 (Điển hình) (TM)
Số màu:
16,2 triệu , 47% NTSC
thời gian phản ứng:
5/20 (Điển hình)(Tr+Td)ms
Mô tả sản phẩm
LQ150X1LGN2AThông tin chi tiết sản phẩm :
MÀN HÌNH LCD SHARP LQ150X1LGN2A
Thương hiệu SẮC
Tên mẫu LQ150X1LGN2A
Kích thước đường chéo 15,0 inch
loại màn hình LCM, a-Si TFT-LCD
Nghị quyết 1024(RGB)×768[XGA] 85PPI
Cấu hình điểm ảnh Sọc dọc RGB
kích thước hiển thị 304.128(H)×228.096(V) mm
Mở viền 308,1(H)×232,1(V) mm
Phác thảo Dim. 326(H)×252(V)×11,5(D) mm
Sự đối đãi Mờ (Haze 28%), Lớp phủ cứng (3H)
độ sáng 260 cd/m² (Điển hình)
sự tương phản 350:1 (Điển hình)
Góc nhìn 60/60/45/55 (Điển hình) (CR≥10)
Chế độ hoạt động TN, Thường Trắng, Truyền
Số màu 16,2 triệu , 47% NTSC
Thời gian phản ứng 5/20 (Điển hình)(Tr+Td)ms
loại đèn nền CCFL [2 chiếc] , 50 nghìn giờ, không có trình điều khiển
Tốc độ làm tươi 60Hz
chức năng cảm ứng không chạm
Cân nặng 1.10Kg (Tối đa)
Loại giao diện LVDS (1 ch, 8-bit) 20 chân Đầu nối
Nguồn cấp 3.3V (Điển hình)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50°C;Nhiệt độ bảo quản: -25 ~ 60 °C
LQ150X1LGN2A Xin lưu ý:
Chúng tôi không chịu trách nhiệm cho bất kỳ nhiệm vụ hải quan hoặc thuế nhập khẩu.
LQ150X1LGN2A Công ty chúng tôi:
LQ150X1LGN2AChính sách dịch vụ khách hàng:
Chúng tôi rất sẵn lòng trả lời bất kỳ câu hỏi nào mà bạn có, vui lòng liên hệ với
1: Đơn đặt hàng được xử lý kịp thời sau khi xác minh thanh toán.
Lô hàng LQ150X1LGN2A:
giúp bạn theo dõi gói hàng cho đến khi bạn nhận được.
Vui lòng đảm bảo kiểm tra kỹ địa chỉ của bạn trước khi hoàn tất thanh toán.
trực tuyến.
Khách hàng chịu trách nhiệm về thuế và nghĩa vụ hải quan nếu áp dụng.
(bao gồm cả việc từ chối ký), người mua nên trả thêm chi phí!
LQ150X1LGN2A Ưu điểm của chúng tôi:
1: Tất cả chúng tôi đều có cổ phiếu riêng, với nguồn cung đầy đủ
2: Chất lượng sản phẩm đạt hàng loạt chứng nhận
Câu hỏi thường gặp về LQ150X1LGN2A:
Hỏi: bạn có thể kiểm traLQ150X1LGN2ATrước khi vận chuyển?
Hỏi: Đặt hàng như thế nàoLQ150X1LGN2A?
Trả lời: Chúng tôi chấp nhận T / T, Paypal, công đoàn phương Tây.
Hỏi: Điều gì xảy ra nếu bảng điều khiển LCDLQ150X1LGN2Anhận được không thể làm việc?
Q: Bạn là nhà máy hay công ty thương mại?
LQ150X1LGN2Avận chuyển và Đóng Gói:
LQ150X1LGN2A 15.0 inch 1024*768 85 PPI TFT LCD cho Sharp 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%