Bảng điều khiển màn hình LCD Mô-đun LCD 13,3 inch LQ133M1LW02 1920*1080
Tên thương hiệu: SHARP
Số mẫu: LQ133M1LW02
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Trung Quốc
Tên mẫu:
LQ133M1LW02
Kích thước đường chéo:
13.3"
Nghị quyết:
1920(RGB)×1080 FHD 166PPI
Khu vực hoạt động:
293,76 × 165,24 mm (H×V)
Kích thước phác thảo:
310,6 × 182,2 × 13,1 mm (H×V×Dài)
Góc nhìn:
85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10)
độ sáng:
450 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản:
600:1 (Điển hình) (TM)
Số màu:
16,7 triệu 86% NTSC
Được dùng cho:
Công nghiệp
Mô tả sản phẩm
LQ133M1LW02Thông tin chi tiết sản phẩm :
MÀN HÌNH LCD SHARP LQ133M1LW02
Thương hiệu SẮC
Tên mẫu LQ133M1LW02
Kích thước đường chéo 13,3 inch
loại màn hình LCM, a-Si TFT-LCD
Nghị quyết 1920(RGB)×1080 FHD 166PPI
Cấu hình điểm ảnh Sọc dọc RGB
kích thước hiển thị 293,76 × 165,24 mm (H×V)
Kích thước phác thảo 310,6 × 182,2 × 13,1 mm (H×V×Dài)
Bề mặt Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H)
độ sáng 400 cd/m² (Điển hình)
sự tương phản 900:1 (Điển hình)
Góc nhìn 85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10)
Chế độ hiển thị Chế độ mới2, Thường là màu đen, Truyền phát
Số màu 16,7 triệu 86% NTSC
Thời gian phản ứng 30 (Điển hình)(Tr+Td) mili giây
loại đèn nền WLED, 70K giờ, Với LED Drive
Tốc độ làm tươi 60Hz
chức năng cảm ứng Không có
Cân nặng 710g(Tối đa)
Ứng dụng chơi game
Giao diện tín hiệu LVDS (2 ch, 8-bit) , 30 chân Đầu nối
Điện áp đầu vào 5.0V (Điển hình)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 80 °C;Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 80 °C
LQ133M1LW02 Ưu điểm của chúng tôi:
1: Tất cả chúng tôi đều có cổ phiếu riêng, với nguồn cung đầy đủ
2: Chất lượng sản phẩm đạt hàng loạt chứng nhận
LQ133M1LW02 Thanh toán và Giao hàng:
2. Sản phẩm sẽ được vận chuyển trong vòng 1-3 ngày.
5. Thời gian giao hàng:
--thông qua DHL, Fedex, UPS: 3-7 ngày làm việc
--qua EMS: 7-15 ngày làm việc
--qua Thư Không Khí hoặc Bưu Kiện: 10-30 ngày làm việc (đôi khi lâu hơn)
LQ133M1LW02 Hoàn tiền & Trả lại:
1. Nếu hàng bị lỗi, vui lòng thông báo cho chúng tôi trong vòng 3 ngày sau khi nhận hàng.
2. Các mặt hàng nên được trả lại với gói ban đầu nếu có thể.
Câu hỏi thường gặp về LQ133M1LW02:
Q: Bảo hành của bao lâuLQ133M1LW02?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một số lượng lớnLQ133M1LW02?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
Hỏi: nếu tôi đặt hàngLQ133M1LW02bây giờ, khi nào bạn sẽ chuyển hàng?
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choLQ133M1LW02?
A: Tất nhiên! Đơn đặt hàng mẫu được chào đón!
LQ133M1LW02vận chuyển và Đóng Gói:
Bảng điều khiển màn hình LCD Mô-đun LCD 13,3 inch LQ133M1LW02 1920*1080 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%