Màn hình LCD tft CCFL 12.1 inch 800 * 600 bảng hiển thị LCD LQ121S1LG61
Tên thương hiệu: SHARP
Số mẫu: LQ121S1LG61
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mẫu:
LQ121S1LG61
Kích thước đường chéo:
12.1"
Nghị quyết:
800(RGB)×600 SVGA 82PPI
Khu vực hoạt động:
246 × 184,5 (H×V) mm
Mở viền:
249,0 × 187,5 (H×V) mm
Đường viền (mm):
276 × 209 × 11 (H×V×D) mm
độ sáng:
450 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản:
600:1 (Điển hình) (TM)
Góc nhìn:
70/70/50/60 (Điển hình)(CR≥10)
Được dùng cho:
Công nghiệp
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
LQ121S1LG61Thông tin chi tiết sản phẩm :
MÀN HÌNH LCD SHARP LQ121S1LG61
Kích thước đường chéo SẮC
Tên mẫu LQ121S1LG61
Kích thước đường chéo 12,1 inch
loại màn hình LCM, a-Si TFT-LCD
Nghị quyết 800(RGB)×600 SVGA 82PPI
Cấu hình điểm ảnh Sọc dọc RGB
kích thước hiển thị 246 × 184,5 (H×V) mm
Kích thước phác thảo 276 × 209 × 11 (H×V×D) mm
Mở viền 249,0 × 187,5 (H×V) mm
Sự tương phản Lớp phủ mờ, cứng (3H)
độ sáng 450 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 600:1 (Điển hình) (Truyền)
Góc nhìn 70/70/50/60 (Điển hình)(CR≥10)
độ sáng TN, Thường Trắng, Truyền
Số màu 262K , 45% NTSC
Thời gian phản ứng 25/10 (Typ.)(Tr/Td) ms
loại đèn nền 2 chiếc CCFL, 50 nghìn giờ,
Tốc độ làm tươi 60Hz
chức năng cảm ứng không chạm
Được thiết kế cho Công nghiệp
trọng lượng bảng điều khiển 800g (Tối đa)
Giao diện tín hiệu 20 chân LVDS (1 ch, 6-bit), thiết bị đầu cuối
Điện áp đầu vào 3.3/5.0V (Điển hình)
Môi trường Nhiệt độ bảo quản: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 80 °C
LQ121S1LG61 Ưu điểm của chúng tôi:
1: Tất cả chúng tôi đều có cổ phiếu riêng, với nguồn cung đầy đủ
2: Chất lượng sản phẩm đạt hàng loạt chứng nhận
LQ121S1LG61 Về chúng tôi:
LQ121S1LG61 Hoàn tiền & Trả lại:
1. Nếu hàng bị lỗi, vui lòng thông báo cho chúng tôi trong vòng 3 ngày sau khi nhận hàng.
2. Các mặt hàng nên được trả lại với gói ban đầu nếu có thể.
Câu hỏi thường gặp về LQ121S1LG61:
Q: Làm thế nào để bạn vận chuyển hàng hóa của tôiLLQ121S1LG61 ?
Q: Bảo hành của bao lâuSHARP LQ121S1LG61 ?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLQ121S1LG61 ?
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một số lượng lớnLQ121S1LG61?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
LQ121S1LG61vận chuyển và Đóng Gói:
Màn hình LCD tft CCFL 12.1 inch 800 * 600 bảng hiển thị LCD LQ121S1LG61 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%