BAN ĐẦU 12.3 inch HSD123PWW1-A30 CHO AUO MÀN HÌNH MÀN HÌNH LCD BẢNG ĐIỀU KHIỂN
Tên thương hiệu: HannStar
Số mẫu: HSD123PWW1-A30
Trung Quốc
Tên mẫu:
HSD123PWW1-A30
Kích thước đường chéo:
12.3"
Nghị quyết:
1920(RGB)×720 167PPI
Khu vực hoạt động:
292,032(Rộng)×109,512(C) mm
Mở viền:
294,8(Rộng)×112,1(C) mm
Phác thảo Dim.:
308,1(H)×130(V) ×15,1(D) mm
độ sáng:
850 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản:
1000:1 (Điển hình) (TM)
Cân nặng:
520g (Điển hình)
được thiết kế cho:
Độ sáng cao ngoài trời / Màn hình ô tô
Mô tả sản phẩm
HSD123PWW1-A30Thông tin chi tiết sản phẩm :
HannStarMÀN HÌNH LCDMàn hình HSD123PWW1-A30
thương hiệu bảng điều khiển HannStar
Mô hình P/N HSD123PWW1-A30
Kích thước đường chéo 12.3"
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1920(RGB)×720 167PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động 292,032(Rộng)×109,512(C) mm
Mở viền 294,8(Rộng)×112,1(C) mm
Phác thảo Dim. 308,1(H)×130(V) ×15,1(D) mm
Sự đối đãi Chống chói
độ sáng 850 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 1000:1 (Điển hình) (TM)
Xem hướng Đối diện
Thời gian đáp ứng 17/18 (Điển hình)(Tr/Td)
Góc nhìn 85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10)
Chế độ hoạt động IPS Pro, Thường màu đen, Truyền phát
màu hỗ trợ 16,7 triệu 70% NTSC
Nguồn sáng WLED [11S4P] , 3K giờ , Trình điều khiển W/O
Cân nặng 520g (Điển hình)
Được thiết kế cho Độ sáng cao ngoài trời / Màn hình ô tô
Tỷ lệ khung hình 60Hz
Bảng cảm ứng Không có
Loại giao diện LVDS (2 ch, 8-bit) , 50 chân Đầu nối
Nguồn cấp 3.3V (Điển hình)
HSD123PWW1-A30 Thanh toán:
1. Chúng tôi chỉ chấp nhận Paypal.Đối với các yêu cầu cụ thể, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi.
2. Thanh toán phải được thực hiện trong vòng 48 giờ kể từ thời điểm kết thúc phiên đấu giá.
3. Nếu không cần, Vui lòng gửi cho chúng tôi yêu cầu hủy bỏ.
HSD123PWW1-A30vận chuyển và Đóng Gói:
BAN ĐẦU 12.3 inch HSD123PWW1-A30 CHO AUO MÀN HÌNH MÀN HÌNH LCD BẢNG ĐIỀU KHIỂN 0
HSD123PWW1-A30 Về thông tin vận chuyển:
Chúng tôi sẽ giao hàng trong vòng 1-3 ngày làm việc sau khi thanh toán.
HSD123PWW1-A30 Chính sách đổi trả:
&.Người mua chịu trách nhiệm vận chuyển trở lại.
Câu hỏi thường gặp về HSD123PWW1-A30:
Q: Bảo hành của bao lâuHSD123PWW1-A30?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một số lượng lớnHSD123PWW1-A30 ?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiHSD123PWW1-A30 ?
Hỏi: Tôi có thể thanh toán hàng hóa của mình khôngHSD123PWW1-A30bằng thẻ tín dụng ?
Đ: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng thông qua tài khoản Paypal của mình.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%