Bảng điều khiển màn hình LCD IPS 12.1 inch HSD121KXN1-B00 1024*768 mới cho màn hình ô tô
Tên thương hiệu: HannStar
Số mẫu: HSD121KXN1-B00
Trung Quốc
Tên mẫu:
HSD121KXN1-B00
Kích thước đường chéo:
12.1"
Nghị quyết:
1024(RGB)×768, XGA 105PPI
Khu vực hoạt động:
245,76(Rộng)×184,32(C) mm
độ sáng:
600 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản:
900:1 (Điển hình) (TM)
Thời gian đáp ứng:
30 (Điển hình)(Tr+Td)
Chế độ hoạt động:
IPS Pro, Thường Đen, Truyền
màu hỗ trợ:
16,7 triệu 72% NTSC
được thiết kế cho:
Màn hình ô tô
Mô tả sản phẩm
HSD121KXN1-B00Thông tin chi tiết sản phẩm :
HannStarMÀN HÌNH LCDMàn hình HSD121KXN1-B00
thương hiệu bảng điều khiển HannStar
Mô hình P/N HSD121KXN1-B00
Kích thước đường chéo 12.1"
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1024(RGB)×768, XGA 105PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động 245,76(Rộng)×184,32(C) mm
độ sáng 600 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 900:1 (Điển hình) (TM)
Xem hướng Đối diện
Thời gian đáp ứng 30 (Điển hình)(Tr+Td)
Góc nhìn 85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10)
Chế độ hoạt động IPS Pro, Thường màu đen, Truyền phát
màu hỗ trợ 16,7 triệu 72% NTSC
Nguồn sáng WLED, 30K giờ, Với Trình điều khiển LED
Được thiết kế cho Màn hình ô tô
Tỷ lệ khung hình 60Hz
Bảng cảm ứng Không có
Loại giao diện LVDS
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C;Nhiệt độ bảo quản: -30 ~ 85 °C
Nhắc nhở thân thiện với HSD121KXN1-B00 :
HSD121KXN1-B00vận chuyển và Đóng Gói:
Bảng điều khiển màn hình LCD IPS 12.1 inch HSD121KXN1-B00 1024*768 mới cho màn hình ô tô 0
HSD121KXN1-B00Về Vận Chuyển:
chúng tôi sẽ kiểm tra chúng một cách nghiêm ngặt trước khi vận chuyển.
HSD121KXN1-B00 Liên hệ:
Cách tốt nhất để liên hệ với chúng tôi là qua email.
Nếu bạn có bất kỳ RFQ nào, vui lòng liên hệ với chúng tôi. Chúng tôi sẽ là lựa chọn tốt của bạn.
Cảm ơn bạn đã đến, cảm ơn bạn!Chúc bạn một cuộc sống hạnh phúc!
Câu hỏi thường gặp về HSD121KXN1-B00:
Q: Bảo hành của bao lâuHSD121KXN1-B00?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một số lượng lớnHSD121KXN1-B00?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
Hỏi: nếu tôi đặt hàngHSD121KXN1-B00bây giờ, khi nào bạn sẽ chuyển hàng?
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choHSD121KXN1-B00?
A: Tất nhiên! Đơn đặt hàng mẫu được chào đón!
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%