Hannstar HSD070JDW6-A00-0299 RGB 800*480 Màn hình mô-đun IPS TFT LCD 7.0 inch
Tên thương hiệu: HannStar
Số mẫu: HSD070JDW6-A00-0299
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mẫu:
HSD070JDW6-A00-0299
Kích thước đường chéo:
7.0"
Nghị quyết:
800(RGB)×480, WVGA 133PPI
Khu vực hoạt động:
152,4(Rộng)×91,44(C) mm
Kích thước phác thảo:
159,7(Rộng)×101,5(Cao)×1,27(Sâu) mm
Bề mặt:
Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H)
độ sáng:
0 cd/m²
Độ tương phản:
1000:1 (Điển hình) (TM)
IC điều khiển:
COG Tích hợp 1 chip nguồn + 1 cổng
Ứng dụng:
Màn hình ô tô
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
HSD070JDW6-A00-0299Thông tin chi tiết sản phẩm :
HannStarMÀN HÌNH LCDMàn hình HSD070JDW6-A00-0299
thương hiệu bảng điều khiển HannStar
Mô hình P/N HSD070JDW6-A00-0299
Kích thước đường chéo 7.0"
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD, CELL , FOG
Nghị quyết 800(RGB)×480, WVGA 133PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động 152,4(Rộng)×91,44(C) mm
Phác thảo Dim. 159,7(W)×101,5(H)×1,27(S) mm
Sự đối đãi Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H)
độ sáng 0 cd/m²
Độ tương phản 1000:1 (Điển hình) (TM)
Xem hướng Đối diện
Thời gian đáp ứng 30 (Điển hình)(Tr+Td)
Góc nhìn 85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10)
Chế độ hoạt động IPS Pro, Thường màu đen, Truyền phát
Độ dày tấm 0,50+0,50mm
truyền 3,8% (Điển hình)(với Kính phân cực)
màu hỗ trợ 16,7 triệu 70% NTSC
Nguồn sáng Không B/L
Được thiết kế cho Màn hình ô tô
Bảng cảm ứng Không có
Chi tiết D-IC COG Tích hợp 1 chip nguồn + 1 cổng
Loại giao diện RGB song song (1 ch, 8-bit) + SPI , FPC 60 chân
Nguồn cấp 3.3/12.4/19/-10V (Điển hình)(VCC/AVDD/VGH/VGL)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C;Nhiệt độ bảo quản: -40 ~ 95 °C
Tính năng HSD070JDW6-A00-0299:
1. Linh kiện thay thế màn hình LCD cảm ứng chất lượng cao nhất.
2. Giá cả hợp lý và cạnh tranh.
4. Mỗi bộ phận lắp ráp đều được kiểm tra trước khi vận chuyển và hoạt động 100%;
HSD070JDW6-A00-0299vận chuyển và Đóng Gói:
Hannstar HSD070JDW6-A00-0299 RGB 800*480 Màn hình mô-đun IPS TFT LCD 7.0 inch 0
HSD070JDW6-A00-0299 Thời gian giao hàng là khoảng:
Hoa Kỳ/Vương quốc Anh/Úc 7-14 ngày làm việc.
Canada 7-25 ngày làm việc.
Pháp/Tây Ban Nha/Đức có thể mất 7-20 ngày làm việc.
Đông Âu có thể mất đến 16-30 ngày làm việc.
Ý/Brasil/Nam Mỹ có thể mất đến 30-50 ngày làm việc.
Vận chuyển bằng DHL Express (Cần 3-6 ngày làm việc để đến nơi)
HSD070JDW6-A00-0299 Trả hàng :
Tất cả lợi nhuận phải được thông báo trước khi trở lại.
Đổi hàng do người mua giao sai sản phẩm đã đặt, người mua chịu phí vận chuyển 2 chiều.
Các mặt hàng trả lại phải có tất cả bao bì gốc và trong tình trạng tốt.
Bưu phí trả lại và phí bảo hiểm không được hoàn lại để hoàn tiền hoặc giao hàng mới.
Các phí vận chuyển thì không được hoàn lại.
Câu hỏi thường gặp về HSD070JDW6-A00-0299:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiHSD070JDW6-A00-0299?
Hỏi: Tôi có thể thanh toán hàng hóa của mình khôngHSD070JDW6-A00-0299bằng thẻ tín dụng ?
Đ: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng thông qua tài khoản Paypal của mình.
Q: Tôi sẽ nhận được hàng của mình trong bao lâuHSD070JDW6-A00-0299 ?
Trả lời: Nói chung, DHL/FEDEX/UPS/TNT sẽ mất từ ​​3 đến 8 ngày để đến tay bạn.
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một số lượng lớnHSD070JDW6-A00-0299 ?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%