HSD101BWW4-A00 Màn hình LCD 10.1 inch 800*1280 gốc cho HannStar
Tên thương hiệu: HannStar
Số mẫu: HSD101BWW4-A00
Trung Quốc
Tên mẫu:
HSD101BWW4-A00
Kích thước đường chéo:
10.1"
Nghị quyết:
800(RGB)×1280, WXGA 150PPI
Khu vực hoạt động:
135,36(Rộng)×216,576(C) mm
Kích thước phác thảo:
140,4(W)×225,8(H) ×0,8(S) mm
độ sáng:
0 cd/m²
Độ tương phản:
800:1 (Điển hình) (TM)
Thời gian đáp ứng:
20/10 (Điển hình)(Tr/Td)
IC điều khiển:
COG Đề xuất NT35521S + JD9364
Ứng dụng:
Bàn phím & Máy tính bảng
Mô tả sản phẩm
HSD101BWW4-A00Thông tin chi tiết sản phẩm :
HannStarMÀN HÌNH LCDMàn hình HSD101BWW4-A00
thương hiệu bảng điều khiển HannStar
Mô hình P/N HSD101BWW4-A00
Kích thước đường chéo 10.1"
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD, CELL , Q-CUT (Full Cell)
Nghị quyết 800(RGB)×1280, WXGA 150PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động 135,36(Rộng)×216,576(C) mm
Kích thước phác thảo 140,4(W)×225,8(H) ×0,8(S) mm
độ sáng 0 cd/m²
Độ tương phản 800:1 (Điển hình) (TM)
Góc nhìn 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10)
Chế độ hiển thị IPS Pro, Thường màu đen, Truyền phát
Xem tốt nhất trên Đối diện
Thời gian đáp ứng 20/10 (Điển hình)(Tr/Td)
Độ sâu kính 0,40+0,40mm
truyền qua 5,7% (Điển hình)
Màu sắc hiển thị 16,7 triệu 60% NTSC
Loại đèn Không B/L
Màn hình cảm ứng Không có
IC điều khiển COG Đề xuất NT35521S + JD9364
Ứng dụng Bàn phím & Máy tính bảng
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C;Nhiệt độ bảo quản: -30 ~ 80 °C
HSD101BWW4-A00 Điều khoản thanh toán:
HSD101BWW4-A00vận chuyển và Đóng Gói:
HSD101BWW4-A00 Màn hình LCD 10.1 inch 800*1280 gốc cho HannStar 0
HSD101BWW4-A00 VẬN CHUYỂN:
1 Chúng tôi sẽ vận chuyển các mặt hàng trong vòng 1-3 ngày làm việc sau khi thanh toán đạt được.
4 Bất kỳ khoản phí hoặc lệ phí nhập khẩu nào là trách nhiệm của người mua.
Rất mong nhận được đơn đặt hàng của bạn.
HSD101BWW4-A00 Trở về:
(1).Chúng tôi chấp nhận thay thế hoặc trao đổi trong vòng 30 ngày.
(3).Chúng tôi sẽ gửi lại hàng hóa cho người mua kịp thời nếu hàng hóa bị hỏng hoặc không hoạt động
Câu hỏi thường gặp về HSD101BWW4-A00:
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một số lượng lớnHSD101BWW4-A00 ?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
Hỏi: Tôi không tìm thấy màn hình LCD mà tôi đang tìm kiếm trên trang web, tôi nên làm gì?
Q: Bảo hành trong bao lâuy củaMàn Hình HannStar HSD101BWW4-A00?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiHSD101BWW4-A00?
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%