| Số mẫu: | HSD090IFW1-A00 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Màn hình bảng điều khiển màn hình LCD ips HSD090IFW1-A00 HannStar 9.0 inch 1024*600
HSD090IFW1-A00Thông tin chi tiết sản phẩm :
| HannStarMÀN HÌNH LCDMàn hình HSD090IFW1-A00 | |
|---|---|
| thương hiệu bảng điều khiển | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD090IFW1-A00 |
| Kích thước đường chéo | 9.0" |
| Loại bảng điều khiển | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024(RGB)×600, WSVGA 132PPI |
| Định dạng pixel | Sọc dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 196,608(Rộng)×114,15(C) mm |
| Mở viền | 200,01(Rộng)×117,55(C) mm |
| Phác thảo Dim. | 211,1(H)×126,5(V)×7,1(D) mm |
| Sự đối đãi | Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H) |
| độ sáng | 500 cd/m² (Điển hình) |
| Độ tương phản | 800:1 (Điển hình) (TM) |
| Xem hướng | Đối diện |
| Thời gian đáp ứng | 18/17 (Typ.)(Tr/Td) |
| Góc nhìn | 85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | IPS Pro, Thường màu đen, Truyền phát |
| màu hỗ trợ | 262K/16,2M 70% NTSC |
| Nguồn sáng | WLED [3S7P] , 30K giờ , Trình điều khiển W/O |
| Cân nặng | 240g (Điển hình) |
| Được thiết kế cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (1 ch, 6/8-bit) , 40 chân FPC |
| Nguồn cấp | 3.3/12.6/23/-10.0V (Điển hình)(VDD/AVDD/VGH/VGL) |