MÀN HÌNH LCD 6.2 inch Độ phân giải 800*480 HSD062IDW1-A02-0299
Tên thương hiệu: HannStar
Số mẫu: HSD062IDW1-A02-0299
Tên mẫu:
HSD062IDW1-A02-0299
Kích thước đường chéo:
6.2"
Nghị quyết:
800(RGB)×480, WVGA 150PPI
Khu vực hoạt động:
137,52(Rộng)×77,232(C) mm
Kích thước phác thảo:
147(W)×86,323(H) ×1,43(S) mm
độ sáng:
0 cd/m²
Góc nhìn:
75/75/70/70 (Điển hình)(CR≥10)
chế độ hiển thị:
TN, Thường Trắng, Truyền
Độ sâu kính:
0,50+0,50mm
Ứng dụng:
Mô tả sản phẩm
HSD062IDW1-A02-0299Thông tin chi tiết sản phẩm :
HannStarMÀN HÌNH LCDMàn hình HSD062IDW1-A02-0299
thương hiệu bảng điều khiển HannStar
Mô hình P/N HSD062IDW1-A02-0299
Kích thước đường chéo 6.2"
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD, CELL , FOG
Nghị quyết 800(RGB)×480, WVGA 150PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động 137,52(Rộng)×77,232(C) mm
Kích thước phác thảo 147(W)×86,323(H) ×1,43(S) mm
độ sáng 0 cd/m²
Độ tương phản 600:1 (Điển hình) (TM)
Góc nhìn 75/75/70/70 (Điển hình)(CR≥10)
Chế độ hiển thị TN, Thường Trắng, Truyền
Xem tốt nhất trên 6 giờ
Thời gian đáp ứng 2/6 (Điển hình)(Tr/Td)
Độ sâu kính 0,50+0,50mm
truyền qua 4,1% (Điển hình)(với Kính phân cực)
Màu sắc hiển thị 262K/16,2M 48% NTSC
Loại đèn Không B/L
Tính thường xuyên 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Ứng dụng Màn hình ô tô
Giao diện tín hiệu TTL (1 ch, 6/8-bit) , FPC 60 chân
Điện áp đầu vào 3.3/10.0/15.0/-7.0V (Điển hình)(VCC/AVDD/VGH/VGL)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C;Nhiệt độ bảo quản: -30 ~ 80 °C
HSD062IDW1-A02-0299 Thanh toán :
Chúng tôi chỉ chấp nhận paypal.
HSD062IDW1-A02-0299vận chuyển và Đóng Gói:
MÀN HÌNH LCD 6.2 inch Độ phân giải 800*480 HSD062IDW1-A02-0299 0
HSD062IDW1-A02-0299 Vận chuyển:
· Chúng tôi vận chuyển các mặt hàng đến Toàn cầu!
· Vui lòng xác nhận địa chỉ của bạn trong paypal, số điện thoại cũng rất quan trọng.
· Chúng tôi sẽ thêm số theo dõi sau khi gửi hàng để bạn có thể theo dõi bưu kiện của mình.
HSD062IDW1-A02-0299 Chính sách đổi trả:
Tất cả lợi nhuận phải được thông báo trước khi trở lại.
Đổi hàng do người mua giao sai sản phẩm đã đặt, người mua chịu phí vận chuyển 2 chiều.
Các mặt hàng trả lại phải có tất cả bao bì gốc và trong tình trạng tốt.
Bưu phí trả lại và phí bảo hiểm không được hoàn lại để hoàn tiền hoặc giao hàng mới.
Các phí vận chuyển thì không được hoàn lại.
HSD062IDW1-A02-0299 Câu hỏi thường gặp:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiHSD062IDW1-A02-0299 ?
Hỏi: Tôi có thể thanh toán hàng hóa của mình khôngHSD062IDW1-A02-0299bằng thẻ tín dụng ?
Đ: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng thông qua tài khoản Paypal của mình.
Q: Làm thế nào để bạn vận chuyển hàng hóa của tôiHSD062IDW1-A02-0299?
Trả lời: Chúng tôi có thể vận chuyển trên toàn thế giới. Thông qua DHL, UPS, Fedex và EMS.
Q: Tôi sẽ nhận được hàng của mình trong bao lâuHSD062IDW1-A02-0299 ?
Trả lời: Nói chung, DHL/FEDEX/UPS/TNT sẽ mất từ ​​3 đến 8 ngày để đến tay bạn.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%