Bảng điều khiển màn hình LCD 10,1 inch 1920*1200 HSD101PUW1-A00-0299 mới cho Máy tính bảng Pad
Tên thương hiệu: HannStar
Số mẫu: HSD101PUW1-A00-0299
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mẫu:
HSD101PUW1-A00-0299
Kích thước đường chéo:
10.1"
Nghị quyết:
1920(RGB)×1200, WUXGA 225PPI
Khu vực hoạt động:
216,576(Rộng)×135,36(C) mm
Kích thước phác thảo:
224,46(H)×144,98(V)×0,77(D) mm
Sự đối đãi:
Vỏ cứng
Độ tương phản:
1000:1 (Điển hình) (TM)
Thời gian đáp ứng:
25 (Điển hình)(Tr+Td)
Độ dày tấm:
0,25+0,25mm
được thiết kế cho:
Bàn phím & Máy tính bảng
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
HSD101PUW1-A00-0299Thông tin chi tiết sản phẩm :
HannStarMÀN HÌNH LCDMàn hình HSD101PUW1-A00-0299
thương hiệu bảng điều khiển HannStar
Mô hình P/N HSD101PUW1-A00-0299
Kích thước đường chéo 10.1"
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD, CELL , FOB
Nghị quyết 1920(RGB)×1200, WUXGA 225PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động 216,576(Rộng)×135,36(C) mm
Phác thảo Dim. 224,46(H)×144,98(V)×0,77(D) mm
Sự đối đãi Vỏ cứng
độ sáng 0 cd/m²
Độ tương phản 1000:1 (Điển hình) (TM)
Xem hướng Đối diện
Thời gian đáp ứng 25 (Điển hình)(Tr+Td)
Góc nhìn 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10)
Chế độ hoạt động IPS Pro, Thường màu đen, Truyền phát
Độ dày tấm 0,25+0,25mm
truyền 4,4% (Điển hình)(với Kính phân cực)
màu hỗ trợ 16,7 triệu 52% NTSC
Nguồn sáng Không có B/L, W/O Driver
Cân nặng TBD
Được thiết kế cho Bàn phím & Máy tính bảng
Tỷ lệ khung hình 60Hz
Bảng cảm ứng Không có
Loại giao diện MIPI (4 làn dữ liệu), 34 chân Đầu nối
Nguồn cấp 3.3V (Điển hình)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C;Nhiệt độ bảo quản: -30 ~ 70 °C
HSD101PUW1-A00-0299một lá thư cho người mua:
HSD101PUW1-A00-0299 vận chuyển và Đóng Gói:
Bảng điều khiển màn hình LCD 10,1 inch 1920*1200 HSD101PUW1-A00-0299 mới cho Máy tính bảng Pad 0
HSD101PUW1-A00-0299 thời gian vận chuyển:
HSD101PUW1-A00-0299 Cảnh báo:
*Chúng tôi chỉ có thể đảm bảo cái bạn nhận được sẽ tương thích với máy tính bảng của bạn,
HSD101PUW1-A00-0299 Câu hỏi thường gặp:
A: Vâng, chúng tôi có thể.xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiHSD101PUW1-A00-0299 ?
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một số lượng lớnHSD101PUW1-A00-0299 ?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng của tôi khôngHSD101PUW1-A00-0299 qua thẻ tín dụng?
Đ: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng thông qua tài khoản Paypal của mình.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%