Bảng điều khiển IPS LCD 19 inch 1280x1024 công nghiệp cho G190EG02 V104
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: G190EG02 V104
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mẫu:
G190EG02 V104
Kích thước đường chéo:
19.0"
Nghị quyết:
1280(RGB)×1024SXGA 86PPI
Khu vực hoạt động:
376,32(H)×301,056(V) mm
Kích thước phác thảo:
396(H)×324(V)×15,8(D) mm
Thời gian đáp ứng:
15/5 (Typ.)(Tr/Td) ms
độ sáng:
350 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản:
2000 : 1 (Điển hình) [Truyền tải]
Màu sắc hiển thị:
16,7 triệu , 70% NTSC
Ứng dụng:
Hình ảnh y tế công nghiệp
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
G190EG02 V104Thông tin chi tiết sản phẩm :
MÀN HÌNH LCD AUO G190EG02 V104
thương hiệu bảng điều khiển AUO
Mô hình bảng điều khiển G190EG02 V104
Kích thước bảng điều khiển 19,0 inch
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD , LCM
Nghị quyết 1280(RGB)×1024SXGA 86PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực trưng bày 376,32(H)×301,056(V) mm
Mở viền 380,32(H)×305,06(V) mm
Kích thước phác thảo 396(H)×324(V)×15,8(D) mm
Bề mặt Lớp phủ mờ, cứng (3H)
độ sáng 350 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 2000:1 (Điển hình) (Truyền)
Góc nhìn 89/89/89/89 (Điển hình) (CR≥10)
Chế độ hiển thị MVA, Thường Đen, Truyền
Thời gian đáp ứng 15/5 (Typ.)(Tr/Td) ms
Màu sắc hiển thị 16,7 triệu , 70% NTSC
Loại đèn WLED, 50K giờ, với trình điều khiển LED
Tính thường xuyên 60Hz
Trọng lượng bảng điều khiển 1.74Kgs (Điển hình)
Được dùng cho Hình ảnh y tế công nghiệp
Màn hình cảm ứng Không có
Giao diện tín hiệu 30 chân LVDS (2 ch, 8-bit), thiết bị đầu cuối
Điện áp đầu vào 5.0V (Điển hình)
Môi trường Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 60 °C
G190EG02 V104 Chú ý:
Tất cả các mặt hàng đều dễ vỡ, vui lòng kiểm tra trước khi lắp đặt.
không thể chấp nhận màn hình quay lại mà attmept đã được thực hiện.
G190EG02 V104 Quy cách đóng gói:
G190EG02 V104 Bảo hành :
1, Chúng tôi bảo hành 12 tháng kể từ ngày giao hàng, bất kể đó là vấn đề gì về chất lượng.
G190EG02 V104Câu hỏi thường gặp:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaG190EG02 V104?
Đáp: Tất nhiên!Đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng của mình không?G190EG02 V104vai thẻ tín dụng ?
Đáp: Vâng!Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của mình thông qua tài khoản Paypal.
Hỏi: Bảo hành trong bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp bảo hành 90 ngày.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ chuyển hàng choG190EG02 V104 ?
G190EG02 V104vận chuyển và Đóng Gói:
Bảng điều khiển IPS LCD 19 inch 1280x1024 công nghiệp cho G190EG02 V104 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%