Màn hình mô-đun LCD 19 inch 1280*1024 G190EG01 V0 cho công nghiệp
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: G190EG01 V0
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mẫu:
G190EG01 V0
Kích thước đường chéo:
19.0"
Nghị quyết:
1280(RGB)×1024SXGA 86PPI
Khu vực hoạt động:
376,32(H)×301,056(V) mm
Kích thước phác thảo:
396(H)×324(V)×15,8(D) mm
Thời gian đáp ứng:
3.6/1.4 (Điển hình)(Tr/Td), 8 (Điển hình)(G đến G)
độ sáng:
450 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản:
1000 : 1 (Điển hình) [Truyền]
Màu sắc hiển thị:
95,0g 16,7M , 72% NTSCMax.)
Ứng dụng:
Công nghiệp
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
G190EG01 V0Thông tin chi tiết sản phẩm :
MÀN HÌNH LCD AUO G190EG01 V0
thương hiệu bảng điều khiển AUO
Mô hình bảng điều khiển G190EG01 V0
Kích thước bảng điều khiển 19,0 inch
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD , LCM
Nghị quyết 1280(RGB)×1024SXGA 86PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực trưng bày 376,32(H)×301,056(V) mm
Mở viền 380,32(H)×305,06(V) mm
Kích thước phác thảo 396(H)×324(V)×15,8(D) mm
Bề mặt Lớp phủ mờ, cứng (3H)
độ sáng 450 (Điển hình)
Độ tương phản 1000 : 1 (Điển hình) [Truyền]
Góc nhìn 85/85/80/80 (Điển hình) (CR≥10)
Chế độ hiển thị TN, Thường Trắng, Truyền
Thời gian đáp ứng 3.6/1.4 (Điển hình)(Tr/Td), 8 (Điển hình)(G đến G)
Màu sắc hiển thị 16,7 triệu , 72% NTSC
Loại đèn 4 chiếc CCFL, 50 nghìn giờ, không có trình điều khiển
Tính thường xuyên 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Ứng dụng Công nghiệp
Trọng lượng bảng điều khiển 2.40Kgs (Điển hình)
Giao diện tín hiệu LVDS (2 ch, 8-bit) , thiết bị đầu cuối, 30 chân
Điện áp đầu vào 5.0V (Điển hình)
Môi trường Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 60 °C
G190EG01 V0 Chú ý:
Tất cả các mặt hàng đều dễ vỡ, vui lòng kiểm tra trước khi lắp đặt.
không thể chấp nhận màn hình quay lại mà attmept đã được thực hiện.
G190EG01 V0 Về vận chuyển:
G190EG01 V0 Vận chuyển :
1, Vận chuyển qua China Post Registered Air Mail hoặc ePacket.
3, Thông thường, bạn có thể nhận được hàng trong vòng 27 ngày theo lịch.
G190EG01 V0Câu hỏi thường gặp:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán hàng hóa của mình khôngG190EG01 V0bbạn thẻ tín dụng?
Đ: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng thông qua tài khoản Paypal của mình.
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một số lượng lớnG190EG01 V0?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choG190EG01 V0?
A: Tất nhiên! Đơn đặt hàng mẫu được chào đón!
Hỏi: Làm thế nào để thực hiện thanh toán choG190EG01 V0?
Trả lời: Chúng tôi chấp nhận T / T, Paypal, công đoàn phương Tây.
G190EG01 V0vận chuyển và Đóng Gói:
Màn hình mô-đun LCD 19 inch 1280*1024 G190EG01 V0 cho công nghiệp 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%