Màn hình LCD 7.0 inch mới nguyên bản Bảng điều khiển hiển thị LCD HSD070PWW1-C00
Tên thương hiệu: HannStar
Số mẫu: HSD070PWW1-C00
Trung Quốc
Tên mẫu:
HSD070PWW1-C00
Kích thước đường chéo:
7.0"
Nghị quyết:
1280(RGB)×800, WXGA 215PPI
Khu vực hoạt động:
150,72(Rộng)×94,2(C) mm
Kích thước phác thảo:
161,6(H)×105,8(V)×4,85(D) mm
Sự đối đãi:
Vỏ cứng
độ sáng:
690 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản:
800:1 (Điển hình) (TM)
Trọng lượng bảng điều khiển:
91.0g (Tối đa)
được thiết kế cho:
Pad & Máy tính bảng / Độ sáng cao ngoài trời / MID UMPC
Mô tả sản phẩm
HSD070PWW1-C00Thông tin chi tiết sản phẩm :
HannStarMÀN HÌNH LCDMàn hình HSD070PWW1-C00
thương hiệu bảng điều khiển HannStar
Mô hình P/N HSD070PWW1-C00
Kích thước đường chéo 7.0"
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1280(RGB)×800, WXGA 215PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động 150,72(Rộng)×94,2(C) mm
Phác thảo Dim. 161,6(H)×105,8(V)×4,85(D) mm
Sự đối đãi Vỏ cứng
độ sáng 690 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 800:1 (Điển hình) (TM)
Xem hướng Đối diện
Thời gian đáp ứng 25 (Điển hình)(Tr+Td)
Góc nhìn 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10)
Chế độ hoạt động IPS Pro, Thường màu đen, Truyền phát
màu hỗ trợ 262K 50% NTSC
Nguồn sáng WLED, 10K giờ, Với Trình điều khiển LED
Cân nặng 91.0g (Tối đa)
Được thiết kế cho Pad & Máy tính bảng / Độ sáng cao ngoài trời / MID UMPC
Tỷ lệ khung hình 60Hz
Bảng cảm ứng Không có
Loại giao diện LVDS (1 ch, 6-bit) , 30 chân Đầu nối
Nguồn cấp 3.3V (Điển hình)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C;Nhiệt độ bảo quản: -30 ~ 80 °C
HSD070PWW1-C00 Hướng dẫn mua hàng:
Ⅰ Tất cả các sản phẩm đều được đảm bảo là hàng chính hãng
Ⅱ Tất cả sản phẩm đều được kiểm tra và giao hàng tận nơi
Ⅲ Các mô hình khác nhau của cùng một liên kết có thể được sử dụng chung
Ⅳ Nếu cần trợ giúp vui lòng để lại tin nhắn cho chủ thớt
HSD070PWW1-C00vận chuyển và Đóng Gói:
Màn hình LCD 7.0 inch mới nguyên bản Bảng điều khiển hiển thị LCD HSD070PWW1-C00 0
HSD070PWW1-C00 Điều kiện vận chuyển:
3. Chúng tôi gửi nó trong một ngày bằng DHL 1-3 ngày sẽ đến nơi bạn!
HSD070PWW1-C00Trở lại:
HSD070PWW1-C00Câu hỏi thường gặp:
A: Vâng, chúng tôi có thể.xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Tôi sẽ nhận được hàng trong bao lâuHSD070PWW1-C00 ?
Trả lời: Nói chung, DHL/FEDEX/UPS/TNT sẽ mất từ ​​3 đến 8 ngày để đến tay bạn.
Hỏi: Làm thế nào để thực hiện thanh toán củaHSD070PWW1-C00 ?
Trả lời: Chúng tôi chấp nhận T / T, Paypal, công đoàn phương Tây.
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một số lượng lớnHSD070PWW1-C00 ?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%