Mô-đun màn hình LCD HannStar 7.0 inch 1280*800 chính hãng HSD070PWW1-B00
Tên thương hiệu: HannStar
Số mẫu: HSD070PWW1-B00
Trung Quốc
Tên mẫu:
HSD070PWW1-B00
Kích thước đường chéo:
7.0"
Nghị quyết:
1280(RGB)×800, WXGA 215PPI
Khu vực hoạt động:
150,72(Rộng)×94,2(C) mm
Kích thước phác thảo:
161,2(Rộng)×105,5(Cao)×4,5(Sâu) mm
Bề mặt:
Chống lóa (Haze 0%), Lớp phủ cứng (3H), Chống phản chiếu
độ sáng:
400 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản:
800:1 (Điển hình) (TM)
Trọng lượng bảng điều khiển:
95,0g (Tối đa)
Ứng dụng:
Pad & Máy tính bảng / MID UMPC
Mô tả sản phẩm
HSD070PWW1-B00Thông tin chi tiết sản phẩm :
HannStarMÀN HÌNH LCDMàn hình HSD070PWW1-B00
thương hiệu bảng điều khiển HannStar
Mô hình P/N HSD070PWW1-B00
Kích thước đường chéo 7.0"
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1280(RGB)×800, WXGA 215PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động 150,72(Rộng)×94,2(C) mm
Kích thước phác thảo 161,2(Rộng)×105,5(Cao)×4,5(Sâu) mm
Bề mặt Chống lóa (Haze 0%), Lớp phủ cứng (3H), Chống phản chiếu
độ sáng 400 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 800:1 (Điển hình) (TM)
Góc nhìn 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10)
Chế độ hiển thị IPS Pro, Thường màu đen, Truyền phát
Xem tốt nhất trên Đối diện
Thời gian đáp ứng 25 (Điển hình)(Tr+Td)
Màu sắc hiển thị 262K 50% NTSC
Loại đèn WLED, 10K giờ, Với Trình điều khiển LED
Tính thường xuyên 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Trọng lượng bảng điều khiển 95,0g (Tối đa)
Ứng dụng MID UMPC / Pad & Máy tính bảng
Giao diện tín hiệu LVDS (1 ch, 6-bit) , 30 chân Đầu nối
Điện áp đầu vào 3.3V (Điển hình)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C;Nhiệt độ bảo quản: -30 ~ 80 °C
HSD070PWW1-B00 Chú ý:
Tất cả các mặt hàng đều dễ vỡ, vui lòng kiểm tra trước khi lắp đặt.
không thể chấp nhận màn hình quay lại mà attmept đã được thực hiện.
HSD070PWW1-B00vận chuyển và Đóng Gói:
Mô-đun màn hình LCD HannStar 7.0 inch 1280*800 chính hãng HSD070PWW1-B00 0
HSD070PWW1-B00 Về vận chuyển:
HSD070PWW1-B00 Liên hệ:
2. Giờ làm việc: Thứ Hai đến Thứ Bảy
HSD070PWW1-B00Câu hỏi thường gặp:
Hỏi: Bảo hành trong bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp bảo hành 90 ngày.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng của tôi khôngHSD070PWW1-B00qua thẻ tín dụng?
Đ: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng thông qua tài khoản Paypal của mình.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ chuyển hàng choHSD070PWW1-B00?
Hỏi: Tôi sẽ nhận được hàng trong bao lâuHSD070PWW1-B00?
Trả lời: Nói chung, DHL/FEDEX/UPS/TNT sẽ mất từ ​​3 đến 8 ngày để đến tay bạn.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%