Màn hình LCD TFT 10.1 inch 1280x800 WXGA BOE EV101WXM-N81 Màn hình IPS LCD
Tên thương hiệu: BOE
Số mẫu: EV101WXM-N81
MOQ: 1 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
TRUNG QUỐC
Tên mẫu:
EV101WXM-N81
Kích thước đường chéo:
10.1"
Nghị quyết:
1280(RGB)×800, WXGA 149PPI
Kích thước màn hình:
216,96(Rộng)×135,6(C) mm
Mở viền:
219,4(Rộng)×138,0(C) mm
Phác thảo Dim.:
233,2(W)×152,9(H)×10,4(S) mm
độ sáng:
500 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản:
900:1 (Điển hình) (TM)
Cân nặng:
505g (Điển hình)
được thiết kế cho:
hình ảnh y tế
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Màn hình LCD WXGA BOE TFT
Màn hình LCD TFT EV101WXM-N81
Màn hình LCD WXGA IPS
Mô tả sản phẩm
EV101WXM-N81Thông tin chi tiết sản phẩm :
BOEMÀN HÌNH LCDMàn hình EV101WXM-N81
Thương hiệu BOE
Mô hình P/N EV101WXM-N81
Kích thước đường chéo 10.1"
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1280(RGB)×800, WXGA 149PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động 216,96(Rộng)×135,6(C) mm
Mở viền 219,4(Rộng)×138,0(C) mm
Phác thảo Dim. 233,2(W)×152,9(H)×10,4(S) mm
độ sáng 500 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 900:1 (Điển hình) (TM)
Xem hướng Đối diện
Thời gian đáp ứng 30 (Điển hình)(Tr+Td)
Góc nhìn 85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10)
Chế độ hoạt động QUẢNG CÁO, Thường Màu Đen, Truyền
màu hỗ trợ 16,2 triệu 52% NTSC
Nguồn sáng WLED, 50K giờ, Với Trình điều khiển LED
Cân nặng 505g (Điển hình)
Được thiết kế cho hình ảnh y tế
Tỷ lệ khung hình 60Hz
Bảng cảm ứng Không có
Loại giao diện LVDS (1 ch, 8-bit) , 20 chân Đầu nối
Nguồn cấp 3.3V (Điển hình)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C;Nhiệt độ bảo quản: -30 ~ 80 °C
EV101WXM-N81 Lưu ý:
- Đóng gói tốt, đảm bảo sản phẩm được hoàn hảo.
- Chúng tôi có rất nhiều hàng, giao hàng nhanh chóng, tiết kiệm thời gian của bạn.
EV101WXM-N81 Thanh toán :
Thanh toán phải được thực hiện trong vòng 7 ngày sau khi kết thúc đấu giá.
Chúng tôi chấp nhận thanh toán PayPal, Visa, Master Card, Discovery và tiền mặt (Khi nhận hàng).
Chúng tôi muốn sự bảo vệ tốt nhất cho người mua của chúng tôi và PayPal biến điều này thành có thể.
EV101WXM-N81vận chuyển và Đóng Gói:
Màn hình LCD TFT 10.1 inch 1280x800 WXGA BOE EV101WXM-N81 Màn hình IPS LCD 0
EV101WXM-N81 Lô hàng:
Thông thường chúng tôi sẽ chuẩn bị và vận chuyển hàng hóa của bạn trong vòng 1 ngày làm việc.
Vui lòng kiểm tra xem mặt hàng của bạn có ở trong tình trạng tốt khi nhận được hàng không.
EV101WXM-N81 Thời gian giao hàng:
---- Qua Express: Nói chung là 7-10 ngày làm việc.
---- Qua Thư Không Khí: Nói chung là 30-50 ngày làm việc.
Câu hỏi thường gặp về EV101WXM-N81:
Hỏi: Bảo hành trong bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp bảo hành 90 ngày.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ chuyển hàng choEV101WXM-N81?
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng của tôi khôngEV101WXM-N81qua thẻ tín dụng?
Đ: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng thông qua tài khoản Paypal của mình.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%