SVGA 82PPI ET121S0M-N10 TFT Mô-đun LCD BOE cho hình ảnh y tế
Tên thương hiệu: BOE
Số mẫu: ET121S0M-N10
MOQ: 1 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mẫu:
ET121S0M-N10
Kích thước đường chéo:
12.1"
Nghị quyết:
800(RGB)×600, SVGA 82PPI
Kích thước màn hình:
246(W)×184,5(H) mm
Mở viền:
249,05(Rộng)×188,3(C) mm
Đường viền (mm):
279(Rộng)×209(Cao)×9.3(D)
độ sáng:
450 (Điển hình)(cd/m²)
Độ tương phản:
800 : 1 (Điển hình) (TM)
Khối:
500g (Tối đa)
Được dùng cho:
Hình ảnh Công nghiệp / Y tế
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Mô-đun LCD BOE hình ảnh y tế
Mô-đun LCD BOE TFT
Màn hình LCD TFT ET121S0M-N10
Mô tả sản phẩm
Mô-đun LCD BOE 12,1 inch ET121S0M-N10 cho hình ảnh y tế
ET121S0M-N10Thông tin chi tiết sản phẩm :
BOEMÀN HÌNH LCDMàn hình ET121S0M-N10
Thương hiệu BOE
Mô hình P/N ET121S0M-N10
Kích thước đường chéo 12.1"
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 800(RGB)×600, SVGA 82PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động 246(W)×184,5(H) mm
Mở viền 249,05(Rộng)×188,3(C) mm
Đường viền (mm) 279(Rộng)×209(Cao)×9.3(D)
Sự đối đãi Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H)
độ sáng 450 (Điển hình)(cd/m²)
Độ tương phản 800 : 1 (Điển hình) (TM)
Góc nhìn 80/80/65/75 (Điển hình)(CR≥10)
Chế độ làm việc TN, Thường Trắng, Truyền
Xem tốt tại 12 giờ
Phản ứng 30 (Điển hình)(Tr+Td) mili giây
Độ đậm của màu 262K/16,7M 58% NTSC
đèn nền 9S2P WLED, 50K giờ, Với Trình điều khiển LED
Khối 500g (Tối đa)
Được dùng cho Hình ảnh Công nghiệp / Y tế
Tốc độ làm tươi 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu LVDS (1 ch, 6/8-bit) , 20 chân Đầu nối
Cung cấp điện áp 3.3V (Điển hình)
tối đa.xếp hạng Nhiệt độ bảo quản: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ vận hành: -20 ~ 70 °C
ET121S0M-N10 Về thanh toán:
1, chúng tôi chấp nhận Alipay, Paypal, Western Union, TT tại đây.
2, Chấp nhận tất cả các khoản tín dụng chính thông qua chương trình thanh toán an toàn KÝ QUỸ.
3, Hãy chắc chắn rằng bạn đã đọc hướng dẫn đầy đủ và đồng ý Giao dịch trước khi mua.
ET121S0M-N10vận chuyển và Đóng Gói:
SVGA 82PPI ET121S0M-N10 TFT Mô-đun LCD BOE cho hình ảnh y tế 0
ET121S0M-N10 Lô hàng:
· Chúng tôi có thể gửi đến trên toàn thế giới.
· Thông thường chúng tôi gửi hàng dưới dạng quà tặng hoặc hàng hóa có giá trị thấp.
ET121S0M-N10 Sau khi bảo dưỡng:
Câu hỏi thường gặp về ET121S0M-N10:
Hỏi: Bảo hành trong bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp bảo hành 90 ngày.
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một số lượng lớnET121S0M-N10 ?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ chuyển hàng choET121S0M-N10 ?
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaET121S0M-N10 ?
A: Tất nhiên! Đơn đặt hàng mẫu được chào đón!
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%