Màn hình LCD WLED FHD G133HAN02.2 1920 * 1080 cho thiết bị y tế
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: G133HAN02.2
MOQ: 1 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mẫu:
G133HAN02.2
Kích thước đường chéo:
13.3"
Nghị quyết:
1920(RGB)×1080, FHD 166PPI
Khu vực hoạt động:
293,472(Rộng)×165,078(Cao) mm
Đường viền (mm):
306,3 × 195,29 × 3,2 (H×V×Dài)
Sự đối đãi:
Lóa (Haze 0%)
Phản ứng:
27 (Điển hình)(Tr+Td) ms
Chế độ làm việc:
AHVA, Thường Đen, Truyền
Khối:
280g (Tối đa)
Được dùng cho:
Hình ảnh Công nghiệp / Y tế / Trò chơi
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Màn hình LCD WLED FHD
Màn hình LCD FHD của thiết bị y tế
Màn hình thiết bị y tế G133HAN02.2
Mô tả sản phẩm
Màn hình LCD FHD 13.3 inch G133HAN02.2 Màn hình LED WLED 1920*1080 cho Hình Ảnh Y Tế
G133HAN02.2Thông tin chi tiết sản phẩm :
AUOMÀN HÌNH LCDMàn Hình G133HAN02.2
Thương hiệu AUO
Mô hình P/N G133HAN02.2
Kích thước đường chéo 13.3"
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1920(RGB)×1080, FHD 166PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động 293,472(Rộng)×165,078(Cao) mm
Đường viền (mm) 306,3 × 195,29 × 3,2 (H×V×Dài)
Sự đối đãi Lóa (Haze 0%)
độ sáng 500 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 800 : 1 (Điển hình) (TM)
Góc nhìn 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10)
Phản ứng 27 (Điển hình)(Tr+Td) ms
Xem tốt tại Đối diện
Chế độ làm việc AHVA, Thường Đen, Truyền
Độ đậm của màu 16,2 triệu 45% NTSC
đèn nền WLED, 50K giờ, Với Trình điều khiển LED
Khối 280g (Tối đa)
Được dùng cho Hình ảnh Công nghiệp / Y tế / Trò chơi
Tốc độ làm tươi 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu eDP (2 Làn) , eDP1.2 , Đầu nối 30 chân
Cung cấp điện áp 3.3V (Điển hình)
tối đa.xếp hạng Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 60 °C
G133HAN02.2 GHI CHÚ:
G133HAN02.2vận chuyển và Đóng Gói:
Màn hình LCD WLED FHD G133HAN02.2 1920 * 1080 cho thiết bị y tế 0
G133HAN02.2 Vận chuyển:
1. Chúng tôi sẽ kiểm tra nghiêm ngặt trước khi giao hàng.
5. Vui lòng xác nhận với chúng tôi trước khi mua nếu bạn cần hàng mới 100%.
G133HAN02.2 Phân bổ chi phí vận chuyển bổ sung:
G133HAN02.2Câu hỏi thường gặp:
A: Vâng, chúng tôi có thể.xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào để thực hiện thanh toán củaG133HAN02.2?
Trả lời: Chúng tôi chấp nhận T / T, Paypal, công đoàn phương Tây.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiG133HAN02.2 ?
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một số lượng lớnG133HAN02.2 ?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%