B140XW01 V3 Máy tính bảng cảm ứng Màn hình LCD Màn hình 14.0 inch 1366*768
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: B140XW01 V3
MOQ: 1 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Mô hình P/N:
B140XW01 V3
Kích thước đường chéo:
14.0"
Nghị quyết:
1366(RGB)×768 WXGA 112PPI
Khu vực hoạt động:
309,399 × 173,952 mm (H×V)
Kích thước phác thảo:
323,5 × 192 × 5,2 mm (CxVxD)
độ sáng:
200 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản:
400:1 (Điển hình) (TM)
Góc nhìn:
45/45/15/35 (Điển hình) (CR≥10)
Màu sắc hiển thị:
262K , 45% NTSC
Ứng dụng:
Máy tính xách tay
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Màn hình LCD máy tính bảng cảm ứng
Màn hình LCD máy tính bảng B140XW01 V3
Màn hình máy tính xách tay B140XW01 V3
Mô tả sản phẩm
B140XW01 V3 Máy tính bảng màn hình cảm ứng Màn hình LCD Màn hình 14.0 inch 1366 * 768
Màn hình máy tính bảng cảm ứng 14,0 inch 1366 * 768 B140XW01 V3
B140XW01 V3 Chi tiết sản phẩm :
AUOMAN HINH LCDB140XW01 V3
thương hiệu bảng điều khiển AUO
Mô hình bảng điều khiển B140XW01 V3
Kích thước bảng điều khiển 14.0"
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD , LCM
Nghị quyết 1366(RGB)×768 WXGA 112PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực trưng bày 309,399(W)×173,952(H) mm
Mở viền 312,40(Rộng)×176,95(C) mm
Kích thước phác thảo 323,5(W)×192(H)×5,2(S) mm
Bề mặt Chống chói
độ sáng 200 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 400:1 (Điển hình) (Truyền)
Góc nhìn 45/45/15/35 (Điển hình) (CR≥10)
Chế độ hiển thị TN, Thường Trắng, Truyền
Thời gian đáp ứng 8 (Điển hình)(Tr+Td) mili giây
Màu sắc hiển thị 262K , 45% NTSC
Loại đèn WLED, 10K giờ, với trình điều khiển LED
Tính thường xuyên 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Ứng dụng Máy tính xách tay
Giao diện tín hiệu LVDS (1 ch, 6-bit), 40 chân, thiết bị đầu cuối
Điện áp đầu vào 3.3V (Điển hình)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50°C;Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C
14.0 inch 1366*768 B140XW01V3Màn hình máy tính bảng cảm ứng
B140XW01 V3 Chính sách dịch vụ khách hàng:
Chúng tôi rất sẵn lòng trả lời bất kỳ câu hỏi nào mà bạn có, vui lòng liên hệ với
1: Đơn đặt hàng được xử lý kịp thời sau khi xác minh thanh toán.
B140XW01 V3 Thanh toán:
KÝ QUỸ, TT, Western Union hoặc Paypal có sẵn cho bạn.
Aliexpress sẽ tiếp tục cập nhật thêm các phương thức thanh toán khác.
Khi bạn gửi đơn đặt hàng, bạn có thể chọn phương thức thanh toán phù hợp với mình.
B140XW01 V3 Giao hàng:
Chúng tôi có thể gửi các mặt hàng trong vòng 7 ngày làm việc sau khi xác nhận thanh toán.
B140XW01 V3 Chính sách khác:
1: Chúng tôi không chịu trách nhiệm về bất kỳ nhiệm vụ tùy chỉnh hoặc thuế nhập khẩu.
Câu hỏi thường gặp về B140XW01 V3:
Q: Làm thế nào để đặt hàngAUO B140XW01 V3?
Trả lời: Chúng tôi chấp nhận T / T, Western Union, paypal.
A: Vâng, chúng tôi có thể làm điều đó cho bạn nếu bạn cần.
H: Điều gì xảy ra nếu Màn hình LCDB140XW01 V3Tôi nhận được không thể làm việc?
Hỏi: bạn có thể khai báo giá thấp của tôiAUObảng điều khiển LCDB140XW01 V3khi vận chuyển?
Đ: Có, vui lòng thông báo cho chúng tôi giá trị bạn muốn.
B140XW01 V3 Vận chuyển & đóng gói
B140XW01 V3 Máy tính bảng cảm ứng Màn hình LCD Màn hình 14.0 inch 1366*768 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%