B101EVN02.4 cho bảng điều khiển màn hình LCD AUO 10.1 inch 800*1280
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: B101EVN02.4
Mô hình P/N:
B101EVN02.4
Kích thước đường chéo:
10.1"
Nghị quyết:
800(RGB)*1280 (WXGA) 150PPI
Khu vực hoạt động:
135,36 * 216,576 (C*V) mm
độ sáng:
350 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản:
1000 : 1 (Điển hình) (TM)
Góc nhìn:
85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10)
Ứng dụng:
Mô tả sản phẩm
B101EAN02.4 Chi tiết sản phẩm :
nhà chế tạo AUO
Tên mẫu B101EVN02.4
Kích thước màn hình 10,1 inch
loại màn hình LCM, a-Si TFT-LCD
Nghị quyết 800(RGB)×1280 (WXGA) 150PPI
điểm ảnh tam giác RGB
kích thước hiển thị 135,36(Ngang)×216,576(Dọc)
độ sáng 350 cd/m² (Điển hình.
Sự tương phản 1000:1 (Điển hình) (truyền)
chế độ quang học AHVA, màn hình thường màu đen, truyền
Góc nhìn 85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10)
đáp ứng 15/10 (Điển hình)(Tr/Td)
Số lượng 16,7 triệu, 60% NTSC
loại đèn nền WLED, 15K giờ, với trình điều khiển LED
Tốc độ làm tươi 60Hz
Được dùng cho Bàn phím & Máy tính bảng
chức năng cảm ứng không chạm
hệ thống tín hiệu LVDS (1 kênh, 8-bit)
Cung cấp hiệu điện thế 3.3V (Điển hình)
tối đa Nhiệt độ làm việc: 0 ~ 50°C;Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C