Màn hình TFT LCD 10.1 inch B101EAN02.2 hiển thị 800*1280
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: B101EAN02.2
Mô hình P/N:
B101EAN02.2
Kích thước đường chéo:
10.1"
Nghị quyết:
800(RGB)*1280 (WXGA) 150PPI
Khu vực hoạt động:
135,36 * 216,576 (C*V) mm
Đường viền (mm):
141,36 * 142 × 228,5 mm (C×V×D).23 * 4,23 (C*V*D) mm
độ sáng:
350 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản:
1000 : 1 (Điển hình) (TM)
Góc nhìn:
85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10)
đáp ứng:
30 (Điển hình)(Tr+Td) msHiển thị
Ứng dụng:
Mô tả sản phẩm
B101EAN02.2 Chi tiết sản phẩm :
nhà chế tạo AUO
Tên mẫu B101EAN02.2
Kích thước màn hình 10,1 inch
loại màn hình LCM, a-Si TFT-LCD
Nghị quyết 800(RGB)×1280 (WXGA) 150PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
kích thước hiển thị 135,36 × 216,576 (H×V) mm
Phác thảo Dim. 142 × 228,5 mm (H×V×D)
Bề mặt Gương (Haze 0%)
độ sáng 350 (Điển hình)
Sự tương phản 1000: 1 (Điển hình) (truyền)
Chế độ hoạt động AHVA, Thường Đen, Truyền
Góc nhìn 85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10)
đáp ứng 30 (Điển hình)(Tr+Td) mili giây
Số lượng 16,7 triệu, 60% NTSC
loại đèn nền WLED, 15K giờ, không cần trình điều khiển
trọng lượng màn hình 152g (Tối đa)
Tốc độ làm tươi 60Hz
Được thiết kế cho Bàn phím & Máy tính bảng
chức năng cảm ứng không chạm
hệ thống tín hiệu MIPI (4 làn dữ liệu), đầu nối, 39 chân
Cung cấp hiệu điện thế 3.3V (Điển hình)
tối đa Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ làm việc: 0 ~ 50 °C
B101EAN02.2Chúng tôi hứa sẽ:
1: Chỉ bán những mặt hàng tiêu dùng tốt nhất và đảm bảo chất lượng cao nhất có thể.
2: Giao hàng cho khách hàng của chúng tôi trên toàn thế giới với tốc độ và độ chính xác
B101EAN02.2GHI CHÚ:
B101EAN02.2Về Vận Chuyển:
Chúng tôi sẽ kiểm tra chúng một cách nghiêm ngặt trước khi vận chuyển.
B101EAN02.2 Câu hỏi thường gặp:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiB101EAN02.2 ?
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một số lượng lớnB101EAN02.2?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng của tôi khôngB101EAN02.2qua thẻ tín dụng?
Đ: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng thông qua tài khoản Paypal của mình.
Hỏi: Tôi sẽ nhận được hàng trong bao lâuB101EAN02.2 ?
Trả lời: Nói chung, DHL/FEDEX/UPS/TNT sẽ mất từ ​​3 đến 8 ngày để đến tay bạn
B101EAN02.2 Sđóng gói & đóng gói
Màn hình TFT LCD 10.1 inch B101EAN02.2 hiển thị 800*1280 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%