B101EAN02.0 Màn hình 10.1 inch 800*1280 MIPI bảng hiển thị LCD
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: B101EAN02.0
Mô hình P/N:
B101EAN02.0
Kích thước đường chéo:
10.1"
Nghị quyết:
800(RGB)*1280 (WXGA) 150PPI
Khu vực hoạt động:
135,36 * 216,576 (C*V) mm
Đường viền (mm):
141,36 * 228,23 * 4,23 (H*V*D) mm
độ sáng:
400 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản:
1000 : 1 (Điển hình) (TM)
Góc nhìn:
85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10)
đáp ứng:
30 (Điển hình)(Tr+Td) msHiển thị
Ứng dụng:
Mô tả sản phẩm
B101EAN02.0 Chi tiết sản phẩm :
MÀN HÌNH LCD AUO B101EAN02.0
thương hiệu bảng điều khiển AUO
Tên mẫu B101EAN02.0
Kích thước màn hình 10,1 inch
loại màn hình LCM, a-Si TFT-LCD
Nghị quyết 800(RGB)×1280 (WXGA) 150PPI
điểm ảnh tam giác RGB
kích thước hiển thị 135,36 × 216,576 (H×V) mm
Kích thước phác thảo 141,36 × 228,23 × 4,23 (H×V×D) mm
Bề mặt Lóa (Haze 0%)
độ sáng 400 cd/m² (Điển hình)
Sự tương phản 1000: 1 (Điển hình) (truyền)
chế độ quang học AHVA, màn hình thường màu đen, truyền
Góc nhìn 85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10)
đáp ứng 30 (Điển hình)(Tr+Td) mili giây
Số lượng 16,7 triệu, 50% NTSC
loại đèn nền WLED, 15K giờ, không cần trình điều khiển
trọng lượng màn hình 140g (Tối đa)
Tốc độ làm tươi 60Hz
Ứng dụng Bàn phím & Máy tính bảng
chức năng cảm ứng không chạm
hệ thống tín hiệu MIPI (4 làn dữ liệu), đầu nối, 39 chân
Cung cấp hiệu điện thế 1.8/3.3V (Điển hình)(VCC/VDDI)
tối đa Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ làm việc: 0 ~ 50 °C
B101EAN02.0Chúng tôi hứa sẽ:
1: Chỉ bán những mặt hàng tiêu dùng tốt nhất và đảm bảo chất lượng cao nhất có thể.
2: Giao hàng cho khách hàng của chúng tôi trên toàn thế giới với tốc độ và độ chính xác
B101EAN02.0GHI CHÚ:
B101EAN02.0Về phương thức vận chuyển:
B101EAN02.0Lời nhắc nhở :
Câu hỏi thường gặp về B101EAN02.0:
Hỏi: Bạn có thể kiểm tra bảng điều khiển LCDB101EAN02.0Trước khi vận chuyển?
A: Vâng, tất nhiên, đừng lo lắng, mặt hàng của chúng tôi đã được kiểm tra ok trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đặt hàng mẫu khôngB101EAN02.0?
A: Vâng, hàng mẫu được chào đón.
Q: Bạn có thể khai báo giá trị thấp của đơn đặt hàng của tôi khôngB101EAN02.0?
A: Vâng, chúng tôi có thể, bạn có thể cho chúng tôi biết trước khi vận chuyển.
Q: Thời gian bảo hành của màn hình LCD là bao lâuB101EAN02.0?
Đáp: 90 ngày.
B101EAN02.0 Sđóng gói & đóng gói
B101EAN02.0 Màn hình 10.1 inch 800*1280 MIPI bảng hiển thị LCD 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%