| Số mẫu: | HSD090JHW1-D10 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Màn hình LCD HannStar 9.0 inch 1280x720 HSD090JHW1-D10 Thay thế màn hình bảng điều khiển màn hình LCD TFT
HSD090JHW1-D10 Chi tiết sản phẩm :
| HannStarMÀN HÌNH LCDMàn hình HSD090JHW1-D10 | |
|---|---|
| thương hiệu bảng điều khiển | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD090JHW1-D10 |
| Kích thước đường chéo | 9.0" |
| Loại bảng điều khiển | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280(RGB)×720, WXGA 163PPI |
| Định dạng pixel | Sọc dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 198,912(Rộng)×111,888(Cao) mm |
| Phác thảo Dim. | 210,7(H)×124,15(V) mm |
| Sự đối đãi | Chống chói |
| độ sáng | 800 cd/m² (Điển hình) |
| Độ tương phản | 900:1 (Điển hình) (TM) |
| Xem hướng | Đối diện |
| Thời gian đáp ứng | 30 (Điển hình)(Tr+Td) |
| Góc nhìn | 85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | IPS Pro, Thường màu đen, Truyền phát |
| màu hỗ trợ | 16,7 triệu 70% NTSC |
| Nguồn sáng | WLED |
| Được thiết kế cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (1 kênh, 8-bit) |