Màn hình LCD 10,1 inch LCM 1280x800 250 800:1 16,7M WLED EDP B101EAN01.8
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: B101EAN01.7
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Mô hình P/N:
B101EAN01.8
Kích thước đường chéo:
10.1"
Nghị quyết:
1280(RGB)×800 (WXGA) 149PPI
Khu vực hoạt động:
216,96 × 135,6 (H×V) mm
Phác thảo Dim.:
227,72(H)×147,8(V)×4,4(D) mm
độ sáng:
250 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản:
800:1 (Điển hình) (TM)
Thời gian đáp ứng:
30 (Điển hình)(Tr+Td) mili giây
Số lượng:
16,7 triệu, 50% NTSC
được thiết kế cho:
Bàn phím & Máy tính bảng
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Màn hình LCD cho máy tính bảng
màn hình LCD
màn hình TFT
Mô tả sản phẩm
B101EAN01.8Thông tin chi tiết sản phẩm :
MÀN HÌNH LCD AUO B101EAN01.8
thương hiệu bảng điều khiển AUO
Tên mẫu B101EAN01.8
Kích thước màn hình 10,1 inch
loại màn hình LCM, a-Si TFT-LCD
Nghị quyết 1280(RGB)×800 (WXGA) 149PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
kích thước hiển thị 216,96 × 135,6 (H×V) mm
Kích thước phác thảo 227,72(Rộng)×147,8(Cao)×4,4(Sâu) mm
Bề mặt Gương (Haze 0%), Lớp phủ cứng (3H)
độ sáng 250 cd/m² (Điển hình)
Sự tương phản 800: 1 (Điển hình) (truyền)
góc tốt nhất 6 giờ
chế độ quang học TN, màn hình trắng thông thường, truyền
Góc nhìn 80/80/80/80 (Điển hình)(CR≥10)
đáp ứng 30 (Điển hình)(Tr+Td) mili giây
Số lượng 16,7 triệu, 50% NTSC
loại đèn nền WLED, 15K giờ, với trình điều khiển LED
trọng lượng màn hình 140g (Tối đa)
Tốc độ làm tươi 60Hz
Ứng dụng Bàn phím & Máy tính bảng
chức năng cảm ứng không chạm
hệ thống tín hiệu eDP (1 ngõ), đầu nối, 30 chân
Cung cấp hiệu điện thế 3.3V (Điển hình)
tối đa Làm việc: 0 ~ 50 °C;Bảo quản: -20 ~ 60°C
B101EAN01.8Chính sách dịch vụ khách hàng:
Chúng tôi rất sẵn lòng trả lời bất kỳ câu hỏi nào mà bạn có, vui lòng liên hệ với
1: Đơn đặt hàng được xử lý kịp thời sau khi xác minh thanh toán.
B101EAN01.8Chú ý:
B101EAN01.8TRỞ LẠI:
Trả lại được chấp nhận trong vòng 30 ngày sau khi nhận được hàng.
B101EAN01.8Đang chuyển hàng:
7-15 ngày làm việc đến Hoa Kỳ, Vận chuyển bằng USPS với số theo dõi.
14-22 ngày làm việc đến VƯƠNG QUỐC ANH Úc, Canada.
18-25 ngày làm việc đến Hy Lạp, Tây Ban Nha, Ba Lan, Na Uy.
18-25 ngày làm việc tới Đức,Filand.Thụy Điển,Malta.
20-25 ngày làm việc đến Pháp, Séc.hầu hết châu Âu.
30-40 ngày làm việc đến các quốc gia khác (Brasil và Nga).
B101EAN01.8Câu hỏi thường gặp:
Q: Bạn là nhà máy hay công ty thương mại?
Hỏi: Bạn có chấp nhận thứ tự mẫu củaB101EAN01.8?
A: Vâng, chào mừng!
Hỏi: Bảo hành bao lâuB101EAN01.8?
Đáp: 90 ngày.
Hỏi: Điều gì xảy ra nếuB101EAN01.8nhận được không thể làm việc?
B101EAN01.8Shippment & đóng gói:
Màn hình LCD 10,1 inch LCM 1280x800 250 800:1 16,7M WLED EDP B101EAN01.8 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%