MÀN HÌNH LCD 10.1 INCH 1280*800 149PPI B101EAN01.7 34 chân
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: B101EAN01.7
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Mô hình P/N:
B101EAN01.7
Kích thước đường chéo:
10.1"
Nghị quyết:
1280(RGB)×800 (WXGA) 149PPI
Khu vực hoạt động:
216,96 × 135,6 (H×V) mm
Phác thảo Dim.:
227,9(H)×147,8(V)×4,6(D) mm
độ sáng:
400 (Điển hình)
Độ tương phản:
800:1 (Điển hình) (TM)
Thời gian đáp ứng:
30 (Điển hình)(Tr+Td) mili giây
Số lượng:
16,7 triệu, 50% NTSC
được thiết kế cho:
Bàn phím & Máy tính bảng
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Màn hình LCD cho máy tính bảng
màn hình LCD
màn hình TFT
Mô tả sản phẩm
B101EAN01.7 Chi tiết sản phẩm :
Thương hiệu AUO
Tên mẫu B101EAN01.7
Kích thước màn hình 10,1 inch
loại màn hình LCM, a-Si TFT-LCD
Nghị quyết 1280(RGB)×800 (WXGA) 149PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
kích thước hiển thị 216,96 × 135,6 (H×V) mm
Phác thảo Dim. 227,9(H)×147,8(V)×4,6(D) mm
Bề mặt Gương (Haze 0%)
độ sáng 400 cd/m² (Điển hình)
Sự tương phản 800: 1 (Điển hình) (truyền)
góc tốt nhất 6 giờ
chế độ quang học TN, màn hình trắng thông thường, truyền
Góc nhìn 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10)
đáp ứng 30 (Điển hình)(Tr+Td) mili giây
Số lượng 16,7 triệu, 50% NTSC
loại đèn nền WLED [6S4P], 15K giờ, với trình điều khiển LED
trọng lượng màn hình 140g (Tối đa)
Tốc độ làm tươi 60Hz
Được thiết kế cho Bàn phím & Máy tính bảng
chức năng cảm ứng không chạm
hệ thống tín hiệu 34 chân MIPI (4 làn dữ liệu), đầu nối
Cung cấp hiệu điện thế 3.3V (Điển hình)(VDC/VCCI)
tối đa Làm việc: 0 ~ 50 °C;Bảo quản: -20 ~ 60°C
B101EAN01.7Chính sách dịch vụ khách hàng:
Chúng tôi rất sẵn lòng trả lời bất kỳ câu hỏi nào mà bạn có, vui lòng liên hệ với
1: Đơn đặt hàng được xử lý kịp thời sau khi xác minh thanh toán.
B101EAN01.7Chú ý:
B101EAN01.7Về công ty:
B101EAN01.7Đang chuyển hàng:
7-15 ngày làm việc đến Hoa Kỳ, Vận chuyển bằng USPS với số theo dõi.
14-22 ngày làm việc đến VƯƠNG QUỐC ANH Úc, Canada.
18-25 ngày làm việc đến Hy Lạp, Tây Ban Nha, Ba Lan, Na Uy.
18-25 ngày làm việc tới Đức,Filand.Thụy Điển,Malta.
20-25 ngày làm việc đến Pháp, Séc.hầu hết châu Âu.
30-40 ngày làm việc đến các quốc gia khác (Brasil và Nga).
B101EAN01.7 Câu hỏi thường gặp:
Q: Làm thế nào để bạn vận chuyển hàng hóa của tôiB101EAN01.7 ?
Hỏi: Bạn là nhà máy hay công ty thương mại?
A: Vâng, chúng tôi có thể.xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Thời gian bảo hành của B101EAN01.7 là bao lâu?
A: 90 ngày bảo hành.
B101EAN01.7 Shippment & đóng gói:
MÀN HÌNH LCD 10.1 INCH 1280*800 149PPI B101EAN01.7 34 chân 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%