Bảng điều khiển LCD A - Si TFT cho Mô-đun HannStar HSD101JFW1-C11 10.1 Inch 117PPI
Tên thương hiệu: HannStar
Số mẫu: HSD101JFW1-C11
Trung Quốc
Mô hình P/N:
HSD101JFW1-C11
Kích thước đường chéo:
10.1"
Nghị quyết:
1024(RGB)×600, WSVGA 117PPI
Khu vực hoạt động:
222,72(Rộng)×125,28(C) mm
Mở viền:
226(W)×128,5(H) mm
Đường viền (mm):
235 × 143 × 6,3 (H×V×Dài)
độ sáng:
500 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản:
800 : 1 (Điển hình) (TM)
Khối:
265/275g (Điển hình/Tối đa)
Được dùng cho:
Màn hình ô tô
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Bảng điều khiển màn hình LCD A-Si TFT cho HannStar
Bảng điều khiển màn hình LCD 10
1 inch
Mô tả sản phẩm
Mô-đun LCD mới và nguyên bản HSD101JFW1-C11 Bảng điều khiển TFT-LCD a-Si 10.1 inch cho HannStar
HSD101JFW1-C11 Chi tiết sản phẩm :
HannStarMÀN HÌNH LCDMàn hình HSD101JFW1-C11
thương hiệu bảng điều khiển HannStar
Mô hình P/N HSD101JFW1-C11
Kích thước đường chéo 10.1"
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1024(RGB)×600, WSVGA 117PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động 222,72(Rộng)×125,28(C) mm
Mở viền 226(W)×128,5(H) mm
Đường viền (mm) 235 × 143 × 6,3 (H×V×Dài)
Sự đối đãi Lớp phủ cứng (3H)
độ sáng 500 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 800 : 1 (Điển hình) (TM)
Góc nhìn 85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10)
Phản ứng 25 (Điển hình)(Tr+Td) ms
Xem tốt tại Đối diện
Chế độ làm việc IPS Pro, Thường đen, Xuyên sáng
Độ đậm của màu 16,2 triệu 45% NTSC
đèn nền 6S7P WLED, 20K giờ, Không cần trình điều khiển
Khối 265/275g (Điển hình/Tối đa)
Được dùng cho Màn hình ô tô
Tốc độ làm tươi 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu LVDS (1 ch, 8-bit) , 60 chân FPC
Cung cấp điện áp 3.3/12.5/20/-10V (Điển hình)(VDD/AVDD/VGH/VGL)
HSD101JFW1-C11Mô tả Sản phẩm:
1: Sửa Chữa Màn Hình Bị Lỗi, Điểm Ảnh Chết, Cảm Ứng Không Nhạy, Nứt Vỡ Màn Hình Cảm Ứng.
2: Đã kiểm tra đầy đủ 100% hoạt động bằng thiết bị thật trước khi vận chuyển
3: Không cung cấp các công cụ và hướng dẫn cài đặt tháo gỡ
HSD101JFW1-C11 Shippment & đóng gói:
Bảng điều khiển LCD A - Si TFT cho Mô-đun HannStar HSD101JFW1-C11 10.1 Inch 117PPI 0
HSD101JFW1-C11Về giao thông vận tải:
HSD101JFW1-C11Về biểu phí và hóa đơn:
Câu hỏi thường gặp về HSD101JFW1-C11:
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaHSD101JFW1-C11?
A: Tất nhiên! Đơn đặt hàng mẫu được chào đón!
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiHSD101JFW1-C11?
A: Vâng, chúng tôi có thể.xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một số lượng lớnHSD101JFW1-C11?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%