Màn hình máy tính xách tay 13,3 inch Slim 30 Pins FHD IPS Matte N133HCE-GA1 cho Innolux
Tên thương hiệu: Innolux
Số mẫu: N133HCE-GA1
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Mô hình P/N:
N133HCE-GA1
Kích thước đường chéo:
13.3"
Nghị quyết:
1920(RGB)×1080, FHD 166PPI
Khu vực hoạt động:
293,76(Rộng)×165,24(C) mm
Phác thảo Dim.:
305,35(H)×193,45(V)×3,09(D) mm
Sự đối đãi:
Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H)
độ sáng:
350 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản:
800:1 (Điển hình) (TM)
kiểu dáng:
Mỏng (PCBA Phẳng, T≤3.2mm)
được thiết kế cho:
Máy tính xách tay / Công nghiệp
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Màn hình máy tính xách tay mờ FHD IPS
màn hình máy tính xách tay mờ N133HCE-GA1
màn hình máy tính xách tay mờ mỏng 13
Mô tả sản phẩm
Màn hình laptop 13.3 inch slim 30 chân FHD IPS mờ N133HCE-GA1 cho Innolux
N133HCE-GA1 Chi tiết sản phẩm :
Innolux MAN HINH LCD N133HCE-GA1
nhà chế tạo Innolux
Tên mẫu N133HCE-GA1
Kích thước màn hình 13,3 inch
Loại màn hình LCM , a-Si TFT-LCD
Số điểm ảnh 1920(RGB)×1080 (FHD) 166PPI
Sắp xếp Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động (mm) 293,76 × 165,24 (H×V)
Đường viền (mm) 305,35 × 193,45 × 3,09 (H×V×Dài)
Sự đối đãi Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H)
độ sáng 350 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 800 : 1 (Điển hình) (TM)
Góc nhìn 85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10)
Phản ứng 14/11 (Typ.)(Tr/Td) ms
Xem tốt tại Đối diện
Chế độ làm việc AAS, Thường Đen, Truyền
Độ đậm của màu 262K 72% NTSC
đèn nền WLED, 15K giờ, Với Trình điều khiển LED
Hình dạng phác thảo Mỏng (PCBA Phẳng, T≤3.2mm)
Được dùng cho Máy tính xách tay / Công nghiệp
Tốc độ làm tươi 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu eDP (2 Làn) , Đầu nối 30 chân
Cung cấp điện áp 3.3V (Điển hình)
tối đa.xếp hạng Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C
N133HCE-GA1Sự chi trả:
N133HCE-GA1 Shippment & đóng gói:
Màn hình máy tính xách tay 13,3 inch Slim 30 Pins FHD IPS Matte N133HCE-GA1 cho Innolux 0
N133HCE-GA1Bảo hành và bảo lãnh:
Bảo hành 6 tháng.Mua với sự tự tin!
N133HCE-GA1Lợi ích của chúng ta:
1. Màn hình LCD bạn mua là hàng chính hãng 100%.
2. Hàng hóa của chúng tôi có trong kho và được vận chuyển trong vòng 24 giờ.
3. Khách hàng tự cài đặt và cung cấp hướng dẫn cài đặt.
4. Bao bì của chúng tôi được tùy chỉnh chuyên nghiệp và rất an toàn!Mỗi gói sẽ có một nhãn dễ vỡ.
Câu hỏi thường gặp về N133HCE-GA1:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiN133HCE-GA1?
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một số lượng lớnN133HCE-GA1 ?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
A: Vâng, chúng tôi có thể.xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng của tôi khôngN133HCE-GA1qua thẻ tín dụng?
Đ: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng thông qua tài khoản Paypal của mình.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%