Màn hình LCD M195FGE-P02 19,5 inch 1600 * 900 cho màn hình máy tính để bàn
Tên thương hiệu: Innolux
Số mẫu: M195FGE-P02
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Mô hình P/N:
M195FGE-P02
Kích thước đường chéo:
19,5"
Nghị quyết:
1600(RGB)×900, HD+ 94PPI
Khu vực hoạt động:
432(W)×239,76(H) mm
Phác thảo Dim.:
437(H)×246,67(V) ×1,43(D) mm
Sự đối đãi:
Chống lóa (Haze 25%), Lớp phủ cứng (3H)
Độ tương phản:
1000:1 (Điển hình) (TM)
Thời gian đáp ứng:
1.5/3.5 (Điển hình)(Tr/Td)
Cân nặng:
345/365g (Điển hình/Tối đa)
được thiết kế cho:
Màn hình máy tính để bàn
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Màn hình LCD M195FGE-P02
Màn hình LCD 19
5 inch
Mô tả sản phẩm
Màn hình LCD 19,5 inch 1600 * 900 M195FGE-P02 cho Màn hình máy tính để bàn
M195FGE-P02 Chi tiết sản phẩm :
Innolux MAN HINH LCD M195FGE-P02
nhà chế tạo Innolux
Tên mẫu M195FGE-P02
Kích thước màn hình 19,5 inch
Loại màn hình LCM , a-Si TFT-LCD
Số điểm ảnh 1600(RGB)×900 (HD+) 94PPI
Sắp xếp Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động (mm) 432 × 239,76 (H×V)
Đường viền (mm) 437 × 246,67 × 1,43 (H×V×D)
Sự đối đãi Chống lóa (Haze 25%), Lớp phủ cứng (3H)
độ sáng 0cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 1000 : 1 (Điển hình) (TM)
Góc nhìn 85/85/80/80 (Điển hình)(CR≥10)
Phản ứng 1,5/3,5 (Điển hình)(Tr/Td) mili giây
Xem tốt tại 6 giờ
Chế độ làm việc TN, Thường Trắng, Truyền
Độ dày kính 0,50+0,50mm
truyền qua 5,9% (Điển hình)(với Kính phân cực)
Độ đậm của màu 16,7 triệu 72% NTSC
đèn nền Không B/L
Khối 345/365g (Điển hình/Tối đa)
Được dùng cho Màn hình máy tính để bàn
Tốc độ làm tươi 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Danh sách IC điều khiển Tích hợp chip nguồn COF 5
Loại tín hiệu LVDS (2 ch, 8-bit) , 30 chân Đầu nối
Cung cấp điện áp 5.0V (Điển hình)
tối đa.xếp hạng Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C
M195FGE-P02Thông tin hữu ích:
M195FGE-P02 Shippment & đóng gói:
Màn hình LCD M195FGE-P02 19,5 inch 1600 * 900 cho màn hình máy tính để bàn 0
M195FGE-P02Về Vận Chuyển:
chúng tôi sẽ kiểm tra chúng một cách nghiêm ngặt trước khi vận chuyển.
M195FGE-P02Thời gian giao hàng là khoảng:
MỸ/ANH/Úc 7-14 ngày làm việc.
Canada 7-25 ngày làm việc.
Có thể mất 7-20 ngày làm việc đối với Pháp/Tây Ban Nha/Đức.
Đông Âu có thể mất đến 16-30 ngày làm việc.
Có thể mất tới 30-50 ngày làm việc đối với Ý/Brasil/Nam Mỹ.
Vận chuyển bằng DHL Express (phải mất 3-6 ngày làm việc để đến nơi)
* Nếu bạn cần theo dõi hậu cần chi tiết, vui lòng kiểm tra liên kết sau:
DHL, UPS, FedEx, EMS, v.v.: www.17track.net
Gói Yanwen: https://track.yw56.com.cn/en-US
Câu hỏi thường gặp về M195FGE-P02:
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ chuyển hàng choM195FGE-P02 ?
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một số lượng lớnM195FGE-P02 ?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
Hỏi: Tôi sẽ nhận được hàng trong bao lâuM195FGE-P02?
Trả lời: Nói chung, DHL/FEDEX/UPS/TNT sẽ mất từ ​​3 đến 8 ngày để đến tay bạn.
Hỏi: Làm thế nào để thực hiện thanh toán củaM195FGE-P02?
Trả lời: Chúng tôi chấp nhận T / T, Paypal, công đoàn phương Tây.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%